Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
2/5/12
947
58
28
Re:GMFC Futsal Team - Lịch tập và sân bãi

Từ giờ tới 2/6 ku Tài cầu trời đừng có thằng điên nào làm cup điện nguyên ngày toàn TP nữa nha. Vụ đó mà xảy ra là làm khán giả luôn đó . Điểm danh đều nha Tài

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

Tài ơi... cố lên...
Dung Kingsport nói:
Từ giờ tới 2/6 ku Tài cầu trời đừng có thằng điên nào làm cup điện nguyên ngày toàn TP nữa nha. Vụ đó mà xảy ra là làm khán giả luôn đó . Điểm danh đều nha Tài

Tài ơi... cố lên...

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

soc2010 nói:
saclo nói:
Ngày mai bên em sẽ mặc áo pit màu vàng nên nếu được mí bác tạm thời để áo đẹp ở nhà để dành mai mốt đá giải cho nó thơm nhé. :D

Để chiều kiếm cái áo pit màu tím cho đội GMFC

Mua áo phông chưa sóc ơi? Xếp lại lịch thi đấu tối nay luôn đi?

Hạng B2
7/5/12
229
0
0
44

soc2010 nói:
hunglydi nói:
Poorguy nói:
Chiều này em sẽ ra sân để tập thể dục. Không đi chịu phạt 100k. :D
Nhớ đem đồ theo nha! Đừng có tới sân rùi nói wên đem đồ, chỉ đứng chờ off-Ken là ko được.
@Nhớ đem bộ logo theo cho em nha Bác! Sẵn kỳ này qua Bác Dương tuốt em nó rồi dán vô luôn.
@Bác Bình có logo GMFC thì cho em xin cái luôn. Làm cho nó đồng bộ

Ông Poorguy có đủ logo hết, xin ổng luôn cho tiện, ông Bình bây giờ chỉ có logo chả lụa với rau sach thôi, xin không ?

deleted

Last edited by a moderator:
Hạng C
2/6/11
642
4
18

ek ek, Ông Bình thì xin Chả ăn thôi. Ko xin logo

Hạng F
22/12/10
7.681
8.762
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com

Sorry các bác, tối hôm qua, em chạy bộ tập thể dục, trúng hố đất nhỏ.....bị lật chân, và té xuống. Nên bây giờ chân sưng và đau, chắc không thể đi họp tối nay được. Thành thật cáo lỗi cùng mọi người.....
P/S: em có nên đi chụp hình chân không ?!?!

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

thangtnl nói:
Sorry các bác, tối hôm qua, em chạy bộ tập thể dục, trúng hố đất nhỏ.....bị lật chân, và té xuống. Nên bây giờ chân sưng và đau, chắc không thể đi họp tối nay được. Thành thật cáo lỗi cùng mọi người.....
P/S: em có nên đi chụp hình chân không ?!?!

Còn tùy thuộc vào... "đối tượng" đề nghị chụp hình... Nếu là anh em GMFC thì khuyên bác nên lên sân tối nay để mình hướng dẫn và băng bó chân cho; còn nếu "đối tượng" là bà cả, bà ba, bà hàng xóm, rau sạch, rau tươi... thì khuyên bác nên "khám" đúng nơi đúng chỗ...

Hạng F
15/11/10
9.329
2.967
113
50

@Hunglydi: Chiều nay ở cty anh đi luôn, anh chỉ mang theo logo GMFC. Logo OS cất trong két sắt, mà pass bà xã biết nên khất logo OS lần này nhen.

Hạng C
2/6/11
642
4
18

Poorguy nói:
@Hunglydi: Chiều nay ở cty anh đi luôn, anh chỉ mang theo logo GMFC. Logo OS cất trong két sắt, mà pass bà xã biết nên khất logo OS lần này nhen.
Yes

Status
Không mở trả lời sau này.