Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
2/6/11
642
4
18
Re:GMFC Futsal Team - Lịch tập và sân bãi

kakagmfc nói:
Hunglydi để anh làm ăn nhen......

Lạng quạng là anh cho về đội nhi đồng đá giải đó...
Ek ek, thì xác suất về đội nhi đồng đá khá cao nè. Tuần nào cũng đá với 2 thằng cu nhà em.

Hạng B2
9/5/12
212
0
0
39

Hic, dạo này xuất hiện cả zidane và kaka trong box của GMFC luôn rồi, kiểu này chắc em về vườn sớm !

Hạng C
2/6/11
642
4
18

minhhp nói:
Hic, dạo này xuất hiện cả zidane và kaka trong box của GMFC luôn rồi, kiểu này chắc em về vườn sớm !
Có thằng messi ko mà nó vùi dập em thế! Giờ có thêm Zidane và Kaka thì chắc ko thấy mặt em luôn. Dạo này bóng đá cạnh tranh ghê gớm quá! Về tranh suất đá chính với 02 thằng nhi đồng nhà em thôi.

Hạng B1
24/6/13
76
17
8

minhhp nói:

Hihihi.......vào điểm danh cái lào......

Hạng B2
12/6/13
151
0
16

Tối T7, em quên thông báo với mọi người:
GMFC đã mua thêm hai cầu thủ ZidaneOS và KakaGMFC........Xin chúc mừng hai cầu thủ mới gia nhập GMFC Futsal Team.

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

Ong bau mua them thang Ronaldo nua cho choi toi ben luon di...

Hạng C
19/11/11
881
37
28
43

Trận đá bù giữa GMFC và Friends Club tại vòng 5 của Saigonleague sẽ diễn ra vào tối thứ Năm tuần này, vậy em thông báo để các bác thu xếp thời gian để ra sân và cổ vũ cho đội bóng nhé:

18h30-19h30 thứ Năm, ngày 27/06/2013 tại sân Lam Sơn
GMFC vs Friends FC

Thắng trận này, GMFC sẽ chính thức vô địch. Tuy nhiên, qua trao đổi với BTC, để lễ vinh danh nhà vô địch được trang trọng và hoành tráng thì lễ đăng quang ngôi vô địch và giải thưởng sẽ được BTC trao vào vòng đấu cuối cùng. Nên nếu vô địch thì chúng ta sẽ tổ chức lễ vào vòng cuối luôn.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
12/6/13
151
0
16

TeacherABC nói:
Ong bau mua them thang Ronaldo nua cho choi toi ben luon di...

Trong tuần này em sẽ thương thảo và ký hợp đồng mua cầu thủ này.....Bác Tiến yên tâm.

Status
Không mở trả lời sau này.