Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58
Re:GMFC Futsal Team - Lịch tập và sân bãi

Hôm qua thành phần tham dự cũng đầy đủ gồm bác Dorive, bác Thắng TNL, bác Chả Lụa Bình An, Mợ An Khang, Huyquach49, TeacherABC và thành viên mới Minh Tâm Info cùng bàn bạc về tình hình đội bóng GMFC. Mọi người đều quyết định sẽ duy trì đội bóng GMFC với các thành viên cũ và khuyến khích các thành viên mới tham gia. Đội GMFC sẽ tập hàng tuần vào thứ Tư lúc 18g30 đến 20g tại sân K34 đường Bạch Đằng QTB (gần sân bay TSN, sân có mái che nên thuận lợi thi đấu trong mùa mưa trước mắt). Kinh phí sẽ do các thành viên tham gia đội bóng cùng đóng góp (khoảng 600K/tháng chia đều cho các thành viên chính thức). Bác Chả Lụa Bình An sẽ thu trước anh em 2 tháng lệ phí để gối đầu cho những tháng kế tiếp. Ngoài ra cũng nhận được thông tin là đội bóng GMFC sẽ được trang bị 2 bộ đồ thi đấu mới từ nhà tài trợ...(>>><<<) (xin phép chưa được tiết lộ tên nhà tài trợ vì nhiều lý do khách quan). Hy vọng với quyết tâm tạo sân chơi lành mạnh cho thành viên GMFC yêu thích bóng đá của BLĐ Hội GM, các anh em cũ và mới sẽ ổn định tinh thần và tham gia đông đủ...

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

Đường đến Sân mái che K34
GMFC Futsal Team  - Lịch thi đấu hằng tuần

Hạng B2
12/5/13
280
14
18

Các bác nên có những quy định cụ thể để tránh những gì đã xảy ra như lúc trước nhé...

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

Blackboy nói:
Các bác nên có những quy định cụ thể để tránh những gì đã xảy ra như lúc trước nhé...

Đội bóng sẽ xây dựng nội quy cụ thể. Các thành viên chính thức khi tham gia buộc phải tuân thủ nội quy đó. Điều này giúp đội bóng GMFC đi vào sinh hoạt có tính kỷ luật dựa trên tinh thần tôn trọng lẫn nhau.

Hạng B2
25/12/08
217
1
18
41

E dat cuc gach! san nay good do cac Bac. ^^

Hạng D
5/8/07
1.636
50
48

Đã cập nhật đầy đủ thông tin lịch tập và bản đồ của Thầy giáo lên trang nhất. Anh em GMFC đã tham gia, đang tham gia và sẽ tham gia đội banh thu xếp thời gian ra sân nhé

Status
Không mở trả lời sau này.