Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
30/12/10
2.072
650
113
GMFC & FRIEND
Re:GMFC Futsal Team - Lịch tập và sân bãi

Danh sách ra sân bóng hôm nay như sau:
Bác Dorive
Bác Teacher
GiaHuy
Bác tiger_strong
Bác thịt nhiều lắm...
Bác gì nữa em quên nick rùi (sory bác nhé...)

Hạng B2
18/10/12
194
0
0
34

Hom nay em nhieu viec qua nen ra san hỏng được!! mong cac bac bo qua!!hhihiih

Hạng F
22/12/10
7.681
8.762
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com

Tuần sau nhé Wobi....

Hôm nay bác Teacher cầm 10 triệu (anh em đóng tiền sân tập hàng tháng) mà không dám một mình chạy xe về, phải cần có giahuy đi hộ tống...:D

Hạng B2
30/1/12
162
1
0
58

Điểm danh đội bóng thứ tư ngày 10/7/2013:

1/ Bác Dorive
2/ Ngotuandat
3/ Tiger_strongs
4/ Giahuy09
5/ info.MinhTam
6/ TeacherABC
7/ Mr.Châu
8/ Ông bầu thangTNL

Tối nay đá 3 đội với Group Honda và đội bạn của bác Dorive. Kết quả thắng thua đều có và cuối cùng GMFC vẫn giữ vững trụ sân đến phút cuối cùng... Híc... đá banh đến giờ này mới về nên quên hết những pha làm bàn của GMFC rồi... nhưng vẫn nhớ những pha ghi bàn nhanh và tuyệt vời của bác dorive...

Hạng B1
16/6/13
59
1
0

captiva5100210 nói:
Điểm danh đội bóng thứ tư ngày 10/7/2013: 1/ Bác Dorive2/ Ngotuandat3/ Tiger_strongs4/ Giahuy095/ info.MinhTam6/ TeacherABC7/ Mr.Châu8/ Ông bầu thangTNL Tối nay đá 3 đội với Group Honda và đội bạn của bác Dorive. Kết quả thắng thua đều có và cuối cùng GMFC vẫn giữ vững trụ sân đến phút cuối cùng... Híc... đá banh đến giờ này mới về nên quên hết những pha làm bàn của GMFC rồi... nhưng vẫn nhớ những pha ghi bàn nhanh và tuyệt vời của bác dorive...

cho em hỏi ngu tí, em thấy danh sách này có ông bầu của đội bóng, mà thớt đóng tiền không thấy tên ông bầu ? vậy ông bầu của đội bóng Gmfc làm gì ? chứ ông bầu đội bóng của em toàn bỏ tiền trang trải kinh phí hoạt động của đội bóng không à

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

ntqthinh89 nói:
captiva5100210 nói:
Điểm danh đội bóng thứ tư ngày 10/7/2013: 1/ Bác Dorive2/ Ngotuandat3/ Tiger_strongs4/ Giahuy095/ info.MinhTam6/ TeacherABC7/ Mr.Châu8/ Ông bầu thangTNL Tối nay đá 3 đội với Group Honda và đội bạn của bác Dorive. Kết quả thắng thua đều có và cuối cùng GMFC vẫn giữ vững trụ sân đến phút cuối cùng... Híc... đá banh đến giờ này mới về nên quên hết những pha làm bàn của GMFC rồi... nhưng vẫn nhớ những pha ghi bàn nhanh và tuyệt vời của bác dorive...

cho em hỏi ngu tí, em thấy danh sách này có ông bầu của đội bóng, mà thớt đóng tiền không thấy tên ông bầu ? vậy ông bầu của đội bóng Gmfc làm gì ? chứ ông bầu đội bóng của em toàn bỏ tiền trang trải kinh phí hoạt động của đội bóng không à

Hi hi hi... có lẽ Thịnh chưa hiểu rõ "nội tình" bên trong của GMFC rồi. Danh xưng "ông bầu" của bác ThangTNL đúng nghĩa bởi vì thể hình của bác ấy quá "nặng cân " và cũng bởi vì tinh thần cổ động bất vụ lợi của bác Thắng với anh em GMFC... Mặc dù theo sát đội bóng nhưng bác ấy có mặt ủng hộ anh em về mặt tinh thần là cũng đủ rồi... (Nhưng nếu bác ThắngTNL có nhã ý ủng hộ thêm về mặt vật chất thì đội bóng cũng xin vui sướng mà nhận...)

Hạng D
30/12/10
2.072
650
113
GMFC & FRIEND

Ông bầu thangtnl chỉ chơi vui là chính, tham gia tinh thần cùng đội bóng chứ có phải ông bầu thực sự, đúng theo nghĩa đen của nó đâu bác Thịnh ui... Hôm qua vui quá, tuy ae đội bóng tham gia chưa đầy đủ lắm, nhưng các trận cầu tối qua chứng minh các ông già của GMFC vẫn còn rất sung, phong độ tuyệt vời, các bàn thắng của bác Dorive và thầy giáo đều rất đẳng cấp nhé...

Status
Không mở trả lời sau này.