Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
25/12/08
217
1
18
41
Re:GMFC Futsal Team - Lịch tập và sân bãi

Em co mat! :D tuan truoc di Dalat khong da duoc tuan nay phai co mat moi duoc!^^

Hạng D
5/8/07
1.636
50
48

Tối qua tình hình chiến đấu thế nào các bác? Sao "thầy giáo" lại làm ủng hộ viên là seo?

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

dorive nói:
Tối qua tình hình chiến đấu thế nào các bác? Sao "thầy giáo" lại làm ủng hộ viên là seo?

Tình hình là chiều qua em bận tiệc tiếp khách từ 14g nên đến giờ thi đấu chỉ kịp lết lên sân làm thủ tục đóng tiền và ngồi cổ vũ anh em GMFC thi đấu. Trên sân chỉ có 4 cầu thủ nên phải mượn đỡ đội bạn 1 cầu thủ cho đủ tụ. Nhìn các bạn thi đấu mà không thể vào sân vì sau đó đến 19g lại phải chạy tiếp tập hai... híc... về đến nhà cũng 23g...

Báo cáo hết!

Hạng B2
9/11/12
286
0
0
40
Xứ Nẫu

Hôm qua mình đá 03 đội, gồm 04 cầu thủ gồm:
- Huy quach, Bác Infominhtam, Bác Tiger "Ứơp lạnh" có mặt đúng giờ, còn Bác Bình Chả Lục lên trễ hơn nửa tiếng (vừa vào sân cầm banh đúng một nhịp, mất banh rồi giúp đội nhà ra sân luôn)
và 02 ông bầu:
- Bác Teacher Ông Bầu nhiệm kỳ đầu đến khoảng từ 6h45 -7h15, lên cổ vũ nhiệt tình cho ae nhưng chỉ nhoén miệng cười suốt nhiệm kỳ chứ ko dám nói chuyện với ae sợ ae nghe mùi bia say theo.
- Bác Thang TNL thì tuyệt vời hơn, trận banh kết thúc lúc 8h thì Bác đã có mặt đúng 7h57 để kịp làm Ông Bầu nhiệm kỳ cuối và "rù quến", xách động đội bóng đi thả ...ý lộn đi ăn dê.
Nói chung tình hình đội banh tối qua khá ổn cả trong và sau trận đấu. Chúng ta thắng 4 trận thua 6 trận, chén được 3 dĩa mồi các Bác ah!!!

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

Vậy là quá tuyệt Huyquach49 ơi!

Hạng B2
8/7/12
482
30
28
www.otosaigon.com

....Bảo Long FC là đội bóng bên em , đã từng đá giao lưu với các bác năm ngoái. Đội em hy vọng năm nay sẽ mời GM FC làm 1 vài trận giao hữu....

Hạng B2
8/7/12
482
30
28
www.otosaigon.com

hôm nay đội em nó xung quá, đòi giau cấu với các bác trong ngày hôm nay. Em có alo cho bác Bình Chả Lụa....nhưng GM FC ko tập trung cầu thủ kịp ra sân. Thôi đành hẹn các bác vào tuần sau.......

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

Tối nay GMFC sẽ thi đấu trận mở màn Giải Saigon League Serie A Q.5 vào lúc 20g với phiên hiệu Thiên Trường FC.

Status
Không mở trả lời sau này.