Status
Không mở trả lời sau này.
22/7/12
596
19
18
Re:GMFC Futsal Team - Lịch tập và sân bãi

Bác nói mới nhớ, ná thở luôn, đội có 3 thủ môn nhưng bi giờ hok có ông nào hết....
infominhtam nói:
Chac tai hom qua bac Cha bi doi ban cho an 1 trai truoc"den noi e phai vao thay cho bac" nen tuc qua moi ghi lien 2 ban sau 2 pha dc cham banh

Hạng D
31/3/11
1.670
885
113

TeacherABC nói:
dorive nói:
Chưa thấy "thầy giáo" tường thuật hai pha ghi bàn "túy túc cầu" của bác Chả nhảy?
Cả đời đi đá banh của mình chưa bao giờ thấy những pha ghi bàn ngoạn mục như thế!  Hôm qua Chả Lụa Bình An đá cứ như lên đồng vậy đó. Bàn thắng đầu tiên bác ấy ghi trong một pha mặt đối mặt với thủ môn đã xuất tướng. Một pha quét chân lạnh gáy thế mà Chả Lụa Bình An vẫn dũng cảm đẩy bóng qua giữa chân thủ môn rồi ghi bàn. Một bàn thắng thể hiện trình độ kỹ thuật cá nhân khéo léo cộng với sự liều mạng kiểu..."Chí Phèo" "điếc không sợ súng" của Chả Lụa Bình An...(sự thật là hôm qua Chả Lụa Bình An lên sân đi ngang thôi mình cũng muốn xỉn rồi...). Pha thứ 2 ghi bàn thì cứ như Maradona hay Messi khi đi bóng qua một loạt 3 cầu thủ đội bạn và cho thủ môn bạn ngây ngất luôn... Thật là đáng phục!!!!
 Bên cạnh đó tinh thần thi đấu của bác dorive cũng luôn là tấm gương cho các em trẻ noi theo. Tả xung hữu đột, tận dụng cơ hội ghi bàn triệt để, hy sinh chùi bóng cho dù có...rách quần hay "lát mông" cũng không ngại.
 Hôm qua minhtam.info cũng hoàn thành nhiệm vụ cứu nguy cho khung thành khi luôn dùng thế "Nhất dương chỉ" hứng bóng khiến anh em bên ngoài ai cũng xuýt xoa e ngại sợ chú minhtam.info bị... hư hàng...
 Nói chung là toàn đội hôm qua đã thể hiện tinh thần GMFC cao độ. Bản thân mình lên sân không có áo (thể thao), không có quần (thể thao) mà giày cũng không nốt vậy mà nhờ sự trợ giúp của Tuấn Anh và Thắng (người cho mượn quần, người cho mượn súng... í lộn giày) lưng trần cũng tả xung hữu đột với 3 cú sút chệch khung thành và 3 cú sút chạm cột dọc...(Pó tay với cơ hội ngon ăn như vậy!!!!)

Té ghế zới Bác này kakaka!

Hạng F
22/12/10
7.681
8.762
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com

TeacherABC nói:
dorive nói:
Chưa thấy "thầy giáo" tường thuật hai pha ghi bàn "túy túc cầu" của bác Chả nhảy?

Cả đời đi đá banh của mình chưa bao giờ thấy những pha ghi bàn ngoạn mục như thế!

Hôm qua Chả Lụa Bình An đá cứ như lên đồng vậy đó. Bàn thắng đầu tiên bác ấy ghi trong một pha mặt đối mặt với thủ môn đã xuất tướng. Một pha quét chân lạnh gáy thế mà Chả Lụa Bình An vẫn dũng cảm đẩy bóng qua giữa chân thủ môn rồi ghi bàn. Một bàn thắng thể hiện trình độ kỹ thuật cá nhân khéo léo cộng với sự liều mạng kiểu..."Chí Phèo" "điếc không sợ súng" của Chả Lụa Bình An...(sự thật là hôm qua Chả Lụa Bình An lên sân đi ngang thôi mình cũng muốn xỉn rồi...). Pha thứ 2 ghi bàn thì cứ như Maradona hay Messi khi đi bóng qua một loạt 3 cầu thủ đội bạn và cho thủ môn bạn ngây ngất luôn... Thật là đáng phục!!!!

Bên cạnh đó tinh thần thi đấu của bác dorive cũng luôn là tấm gương cho các em trẻ noi theo. Tả xung hữu đột, tận dụng cơ hội ghi bàn triệt để, hy sinh chùi bóng cho dù có...rách quần hay "lát mông" cũng không ngại.

Hôm qua minhtam.info cũng hoàn thành nhiệm vụ cứu nguy cho khung thành khi luôn dùng thế "Nhất dương chỉ" hứng bóng khiến anh em bên ngoài ai cũng xuýt xoa e ngại sợ chú minhtam.info bị... hư hàng...

Nói chung là toàn đội hôm qua đã thể hiện tinh thần GMFC cao độ. Bản thân mình lên sân không có áo (thể thao), không có quần (thể thao) mà giày cũng không nốt vậy mà nhờ sự trợ giúp của Tuấn Anh và Thắng (người cho mượn quần, người cho mượn súng... í lộn giày) lưng trần cũng tả xung hữu đột với 3 cú sút chệch khung thành và 3 cú sút chạm cột dọc...(Pó tay với cơ hội ngon ăn như vậy!!!!)

Bác Teacher bình luận quá hấp dẫn....

Hạng B2
5/6/12
181
0
0
43

Bác Chả bi giờ là ngôi sao rồi hén.

Hạng B2
9/11/12
286
0
0
40
Xứ Nẫu

Chuyện "Bác Chả" lừa banh qua 2,3 cầu thủ chưa phải là chuyện lạ song với việc lừa xong mà vẫn còn thể lực và độ sướng (ý nhầm... độ rướng) đúng là xưa nay hiếm. Chốt lại thay cho cho lời bình...Chỉ có thể là tại Heineken!!! phải ko Bác Chả? biết đâu chừng Mai mốt Heineken lấy ý tưởng Bác ghi bàn cho đợt Quảng cáo tiếp theo.
P/s: Một lần nữa vẫn ko quên cảm ơn Biên tập và Bình luận viên Teacher, với phong độ như thế này có khi Quang Huy, Long Vũ cũng phải e dè a bội phần!!!

Hạng B2
18/10/12
194
0
0
34

Tình hình là bữa giờ không ra sân cùng với máy bác rồi!
chắc sẽ cố gằng ra sân vào thời gian tới.!!!

Hạng C
2/6/11
642
4
18

Wobi2002 nói:
Tình hình là bữa giờ không ra sân cùng với máy bác rồi!
chắc sẽ cố gằng ra sân vào thời gian tới.!!!
Lại hứa...

Status
Không mở trả lời sau này.