Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Re:GMFC Futsal Team - Lịch tập và sân bãi

info.minhtam nói:
Poorguy nói:
hunglydi nói:
Báo cáo các bác: Lão tướng hunglydi sẽ tái xuất nhé! Chuẩn bị cho OSF2014, hy vọng được suất dự bị. Ek ek
Chào mừng bác hunglydi đã trở lại, nhưng bác đọc kỹ nội quy rồi "tuyên thệ" giống như các bác trước đã làm nhé.

@informinhtam: "Tuyên thệ" luôn đi bác.
Thêm 2 bác này nữa thì đội banh chúng ta có thể tiến hành họp một buổi để trao đổi, thống nhất, bầu bán cán bộ trước khi luyện tập trở lại.

Hy vọng các bác chung tay giữ gìn và tiếp tục phát triển GMFC Futsal Team.

@An Khang: Khi nào đội luyện tập trở lại sẽ mời mợ tham gia giám sát ạ.
Em rất muốn tham gia cùng đội, nhưng hiện tại công việc hơi bận rộn nên em ko dám tuyên thệ, nếu tham gia mà bữa đi bữa nghĩ em ko muốn...thôi thì các bác cứ chơi với nhau và tham gia giải OS năm nay em sẽ đến cổ vũ cùng các bác
Tuy bác không luyện tập chung cùng đội bóng nhưng bác vẫn là cầu thủ chính thức tham gia trong giải OS CL 2014 sắp tới, bác không thể nào là cổ động viên được.

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

Nghe ao hồ đồn điều kiện cầu thủ tham gia giải OS CL sắp tới vẫn giữ nguyên như củ, các cầu thủ nhà mình tiếp tục luyện tập nhé và có thời gian thì vào comment cho thớt sinh động ạ.

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

Chiều nay tập trung tại sân Cầu Mống - Bến Vân Đồn Q4 như đã định nhé các bác. Sau trận đấu anh em ngồi với nhau trao đổi chút xíu nhé.
Em sẽ MSM cho các bác chiều nay.

12/7/12
193
32
28

em mới cưới vợ 2 " cap " , đá banh cũng kha khá , em xin đăng ký tham gia đội bóng mình để rèn luyện sức khỏe và giao lưu trao đổi kinh nghiệm về xe được ko mấy anh ?

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

hieu_bmw nói:
em mới cưới vợ 2 " cap " , đá banh cũng kha khá , em xin đăng ký tham gia đội bóng mình để rèn luyện sức khỏe và giao lưu trao đổi kinh nghiệm về xe được ko mấy anh ?
Đã pm cho bác, hẹn gặp bác chiều tối nay ạ.

Hạng C
17/8/09
996
47
28

Chào các bác,
Thành thật xin lỗi các bác về cuộc hẹn chiều tối nay ở sân bóng Cầu Mống vì công ty em có việc đột xuất, nên các bạn phải ở lại công ty nên chiều nay bên em không tổ chức đá bóng được ạ.
Thật xin lỗi vì báo hơi trễ do mới bị phát sinh đột xuất

Hạng D
30/10/12
1.689
42
48
Bình Thạnh-HCM-VN

Lâu ngày ko đá bây giờ tay chân muốn đơ hết rồi
, tuần sau e sẽ đi tập lại trước hết để duy trì sức khỏe sau đó xin 1 chân lượm banh cho đội :D.
Thấy bác HT nhà mình rất tâm huyết muốn xây dựng lại đội banh, do đó chúng ta hãy cùng nhau phụ bác HT 1 tay đi ạ

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

Cảm ơn bác informinhtam.

@All: Hiện nay em đã thấy có khoảng 7 cầu thủ đã muốn tập trung và luyện tập. Với đội hình như zầy thì chỉ có thể đá cáp với đội khác chứ chưa đủ tự đá với nhau (trừ khi tất cả các cầu thủ của chúng ta tập họp hết lại với nhau).
Vậy em đề nghị tất cả các bác hãy thử đề xuất với các đội mình quen biết để giao hữu một trận trước. Và trong trận giao hữu đó chúng ta cũng ngồi lại để trao đổi chi tiết hơn về đội bóng của mình.

Các bác đồng ý không ạ?

Hạng D
30/10/12
1.689
42
48
Bình Thạnh-HCM-VN

Nếu mình ko có đội thì tới đặt sân và kêu chủ sân kiếm kèo (3 nốt nhạc là xong), đội banh lâu ngày rồi ko tập trung, nay tập trung lại ngày đầu chúng ta phải đi đầy đủ, sau khi đá xong kụng li
rồi bàn kế hoạch cho đội luôn

Status
Không mở trả lời sau này.