Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Re:GMFC Futsal Team - Lịch tập và sân bãi

info.minhtam nói:
Chú_Mập nói:
Hình như CM bik trước đc chuyện gì nên cười...nè
Bác ý biết GMFC năm nay không tham gia và nếu có tham gia thì out ngay vòng giữ xe.

Không biết tập họp anh em cầu thủ để luyện tập trước khi thi đấu 1 tháng được không đây??? hầy zaaaaa nan giải nan giải

Hạng D
30/10/12
1.689
42
48
Bình Thạnh-HCM-VN

Poorguy nói:
info.minhtam nói:
Chú_Mập nói:
Hình như CM bik trước đc chuyện gì nên cười...nè
Bác ý biết GMFC năm nay không tham gia và nếu có tham gia thì out ngay vòng giữ xe.

Không biết tập họp anh em cầu thủ để luyện tập trước khi thi đấu 1 tháng được không đây??? hầy zaaaaa nan giải nan giải
Thắng thua âu cũng là chuyện bình thường trong thể thao, hôm nay có thể thắng, ngày mai có thể thua...
Ở đây, chúng ta duy trì tinh thần tập thể thao trong chi hội là chính, sau đó là tham gia giải OS tổ chức hàng năm...cho bằng chị bằng em

@Poor: 1 tháng tập trung trước giải cũng đủ để tập lấy lại sức và sắp xếp đội hình rồi đó, chúng ta tham gia ko phải vì cơm áo gạo tiền mà

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

Thông báo:
Em xin thông báo đến các cầu thủ GMFC futsal team, việc deal với nhà tài trợ áo đồng phục thi đấu cho cho đội bóng đã thành công (tổng cộng 15 bộ). Vậy các cầu thủ GMFC futsal team nhanh chóng đăng ký số áo để bên nhà tài trợ tiến hành in nick vào áo số đó ạ.
Thời hạn đăng ký đến 20/04/2014.
Em ví dụ:
Poorguy đăng ký áo số 01 (thủ môn) - thì nhà tài trợ sẽ in nick Poorguy vào áo số 01.

ps: BLD đội bóng vẫn ưu tiên cho các cầu thủ đã tham dự giải năm ngoái giử lại số áo thi đấu củ ạ.

Em xin up lại danh sách các cầu thủ - số áo + size áo năm ngoái. Năm nay các bác muốn giữ lại số hoặc đổi số thì comment ra nhé. Thanks all.

info.minhtam: 79 (XL)
Deco: 20 (L)

Last edited by a moderator:
Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

info.minhtam nói:
Lợm banh có đc đăng ký áo đấu ko bác P, nếu đc em đăng ký số 79 nha :D

Được luôn bác. Để em làm bảng thống kê.

Hạng C
17/8/09
996
47
28

Chắc phải tập hợp lại chạy mới được bác Poor ơi. Chứ lâu quá không đá thì không chạy nổi đâu

12/7/12
193
32
28

EM thích sô áo 20 , còn nếu ko có em đăng ký số 25 size L nha bác , nếu bác in tên trên áo thì bác đừng in hieu_bmw , in cho em ten Deco nhen ( em hâm mộ thèng này ) hihi

Tập Lái
13/8/13
30
11
8

Em thì số nào cũng thích. Các bác thừa số nào thì cho em số đó ạ, em mặc cùng size với bác Poor nha bác.
Em cám ơn. Hi hi

Status
Không mở trả lời sau này.