Hạng B2
8/7/12
482
30
28
www.otosaigon.com
Re: GMFC Futsal Team - Thớt Luyện Tập Trước Giải OS Futsal Champion 2014.

Nhận định trước trận đấu:
SONY FC Vs GMFC (19h45 - 07/04/2014)
SONY FC thi đấu khá phập phùng thời gian gần đây tuy nhiên chỉ phải gặp đội bóng đang khủng hoảng , 2/3 đội hình như GMFC đã thành lão tướng chưa trẻ hóa đội hình , mọi chuyện có lẽ sẽ dễ dàng với đội bóng SONY FC. Ngoài ra, việc được thi đấu trên sân nhà sẽ tiếp thêm tự tin cho SONY FC , nên nhớ 7 trận sân nhà vừa rồi họ thắng tới 5 trận.

Bên kia sân, GMFC đã trở lại vị trí quen thuộc, TOP 4 bảng xếp hạng khi 7 vòng đấu mới đây GMFC chỉ có duy nhất 1 trận thua . Một điểm cần lưu ý, 9 trận gần nhất đến làm khách trên sân SONY FC , GMFC chỉ có duy nhất 1 trận hòa còn lại là 8 trận thắng cách biệt 1 bàn

Dự đoán: 1-2
Chọn: GMFC -1/4
Tài xỉu: Tài

Last edited by a moderator:
Tập Lái
1/4/14
25
9
3

Em 1 vé lun, lên chạy phụ vs các bác

Hạng C
18/2/09
605
539
93
HCM

ket qua chua thay pót, chac thua ....roi

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50

Bàn thắng nhiều quá không đếm nỗi. Hôm qua tham gia chạy lại sau một thời gian khá dài. Mệt nhưng vui vì mấy cầu thủ GMFC vẫn máu lửa quá.
Hẹn lại các Bác thứ 7 trong trận giao hữu với KIAFC

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
57

haichau nói:

Đội bóng ra quân chưa gì mà haichau phát biểu bi quan vậy nhỉ? Tối qua đá banh về đến nhà hơn 10g tối nên chẳng thể nào tường thuật lại trận đấu nổi vì quá mệt. Chỉ biết rằng trận đấu chia thành 2 giai đoạn với phần đầu thi đấu 3 đội thì GMFC giữ sân được 4 trận và rời sân 6 trận. Sau hơn 1 giờ đấu 3 đội thì đội bạn đá 2 đội đối kháng giữa GMFC và đội hình của sony_123 kết quả là bàn thắng ghi được khá nhiều và bàn thua cũng không ít nhưng tỉ lệ thắng nhiều hơn thua.

Hạng B2
8/7/12
482
30
28
www.otosaigon.com

haichau nói:
Bàn thắng quá nhiều nên ko nhớ KQ bao nhiêu...GMFC ko có thua..chỉ biết là ko thắng nổi đội sony_123 thôi hehehe

Hạng D
21/3/14
1.676
726
113
30

sony_123 nói:
haichau nói:
sony_123 nói:
haichau nói:
Bàn thắng quá nhiều nên ko nhớ KQ bao nhiêu...GMFC ko có thua..chỉ biết là ko thắng nổi đội sony_123 thôi hehehe

Tôi yêu cầu anh tối thứ 7 phải tham gia cùng GMFC chiến với KIAFC. BHL đang xem xét khả năng kỹ thuật của anh để quyết định cho đá chính hay ngồi dự bị. Riêng tôi thấy thì khả năng chém gió của anh hiện nay khá hơn kỹ thuật nhiều.
Thân. khữa khữa khữaaaaaaaaaaa

Hạng C
2/6/11
642
4
18

em ko có tính ai ghi mấy bàn. Em chỉ tính liên tới em thôi. Em ghi 03 bàn, kiến tạo 5 bàn trong đó Teacher lập pocket. Công nhận cha này già mà sút kinh thế.

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
57

Hè hè hè... nhờ công của anh em chuyền bóng như để nên anh chỉ còn mỗi nhiệm vụ đưa bóng vào khung thành... Lâu ngày không đứng chung với hunglydi nhưng về độ hiểu ý thì...quả là danh bất hư truyền! Thanks các anh em có mặt tối qua!

Sau đây là một số nhận xét để anh em rút kinh nghiệm.
@ Poorguy: Thi đấu lăn xả nhiệt tình. Ở tuổi Hội trưởng như thế này mà hết mình như thế thì phải cho điểm 10 (Mặc dù để thua nhiều tình huống chụp bóng dễ hơn chụp ếch thế mà.... Nhưng nhờ cứu nguy nhiều pha bóng thua mười mươi nên cân bằng điểm trừ!)

@ hunglydi: Vẫn năng nổ, thi đấu hết mình mặc dù thể lực còn chưa đạt thời trai trẻ nhưng kỹ thuật vẫn là một thế mạnh. Ghi 3 bàn thắng, kiến tạo 5 bàn, cứu nguy trên 10 tình huống khi rút về phòng ngự. Điểm 9 (vì ...chuyền cho anh có 2 trái ghi bàn thôi đúng ra là phải 5 mới phải...hè hè hè...)

@soc2010: Hậu vệ khá chắc chắn với những cú ra chân quyết liệt không khoan nhượng. Thể lực vẫn là điểm yếu của soc2010. Ít để sai sót nhưng mắc lỗi vị trí ở những tình huống đá phạt cố định của đội bạn. Ghi 1 bàn thắng và cản phá vô số pha phản công của đội bạn. Điểm 8.

@VOVTPHCM: Cầu thủ trẻ nhất đội, sung mãn nhất đội, thi đấu nhiều nhất trên sân, lập công nhiều nhất mà cũng là niềm hy vọng cho đội bạn bởi những tình huống rê dắt bóng ở vị trí chốt chặn cuối cùng(!) khiến thủ môn Poorguy mệt xỉu!!! Ghi 3 bàn thắng, kiến tạo vô số, cản phá cũng vô số pha và dâng hiến cho đội bạn 2 bàn thắng(!). Điểm 8.

@Ngô Tuấn Đạt: Cầu thủ phát tướng nhất sau thời gian GMFC tạm nghỉ!!! Vẫn còn đó lối đi bóng đậm chất nghệ thuật, hậu vệ vững chắc, lên công về thở nhịp nhàng. Ghi 1 bàn thắng và chuyền ngang không quan sát đưa bóng ngon ăn cho đội bạn 1 tình huống... Điểm 7.

@Hiếu_mer: Cầu thủ mới toanh, trẻ khỏe, kỹ thuật chuẩn. Công thủ toàn diện. Đây là một nhân tố mới của GMFC mùa này. Ghi trên 1 bàn thắng (anh không nhớ rõ)... Điểm 8.

@conga: Cầu thủ mới cứng, thi đấu nhiệt tình lên công về thở. Chạy nhiều nhất trên sân và nghỉ để thở cũng nhiều nhất trên sân. Cần tập nhiều hơn với anh em GMFC để nhanh chóng hòa nhập. Điểm 7.

@sony_123: Thi đấu cho đội bạn nhưng sẽ là một thành viên của GMFC thời gian tới. Trẻ, khỏe như cô gái Hà Lan. Kỹ thuật cá nhân khéo léo. Thi đấu thông minh, đọc trận đấu khá tốt. Đúng ra là điểm 10 nhưng bị trừ 2 điểm do thi đấu... cho đội bạn: điểm 8.

@TeacherABC: Già nhất sân. Nặng cũng nhất sân. Ghi bàn nhiều nhất sân : 4 bàn ở cả hai chân. Lên công tốt nhửng về thủ không nổi vì...hết sức! Điểm... tùy anh em chấm.

Một số nhận xét khá chủ quan hy vọng anh em cứ thế mà tha hồ ném đá...

Đội bóng của sony_123 thi đấu khá hay với nhiều cầu thủ trẻ có kỹ thuật. Điều quan trọng là đội bạn thi đấu hòa nhã thích hợp với các cầu thủ GMFC tập luyện để hoàn thiện trước khi vào giải. Hy vọng sony_123 nhắc nhở anh em làm ơn giữ giò cẳng dùm mấy ông già GMFC để còn đá giải sắp tới!