Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Rất thích chi hội GM của các bác, mong sẽ sớm đi chung 1 dịp ko xa. chúc anh em chuyến đi an toan, vui vẻ
Nói thật với bác chứ các hội xe bây giờ cũng ít sinh hoạt nhiều trên OS, họ có group riêng cho mỗi dòng xe or hội kín trên FB nên việc anh em trong các hội xe trên OS này giao lưu với nhau, tham gia off cùng nhau nếu thấy thích là vui rồi.
GMFC cũng vậy, thành viên online nhiều, offline cũng hiếm, nên BTC chốt và mở chương trình luôn chứ bóng bàn nhiều quá sẽ không có hồi kết. Bao nhiêu xe cũng được miễn nhiệt tình tham gia và đúng hạn.
Hẹn gặp bác vào dịp không xa.
Ah, tối thứ 6 này vài gd có off nhẹ tại SaiGon New ở Phạm Văn Đồng, bác rãnh ghé chơi.

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Em quên thông báo:
Giá phòng hiện tại Superior là 1.2tr/đêm, phòng Panorama là 1.8tr/ đêm. Càng về sau giá phòng càng tăng thì thành viên phải chịu theo hoặc book resort khác nhé.

Hạng B2
8/7/14
482
503
93
45
Nói thật với bác chứ các hội xe bây giờ cũng ít sinh hoạt nhiều trên OS, họ có group riêng cho mỗi dòng xe or hội kín trên FB nên việc anh em trong các hội xe trên OS này giao lưu với nhau, tham gia off cùng nhau nếu thấy thích là vui rồi.
GMFC cũng vậy, thành viên online nhiều, offline cũng hiếm, nên BTC chốt và mở chương trình luôn chứ bóng bàn nhiều quá sẽ không có hồi kết. Bao nhiêu xe cũng được miễn nhiệt tình tham gia và đúng hạn.
Ah, tối thứ 6 này vài gd có off nhẹ tại SaiGon New ở Phạm Văn Đồng, bác rãnh ghé chơi.
Kèo tối thứ 6 PVD có vẻ kín nhể

• Like
Reactions: jiji70
Hạng D
21/3/14
1.676
726
113
30
Danh sách tham gia:
1. Poorguy: 1 phòng superior - đã "quyết tâm" - đã book phòng
2. khoaMone: 1 phòng Panorama - đã "quyết tâm" - đã book phòng
3. em khoaMone: 1 phòng Panorama - đã "quyết tâm" - đã book phòng
4. minhhoangnguyen: 1 phòng superior
5. duiga.muoi:
6. Ghost_bin: tự book phòng, ra sau.
7. ...​

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: jiji70
Hạng D
16/10/11
1.728
9.352
113
Rãnh rỗi dạo vòng vòng thớt thấy hội GM sắp tổ chức vĩnh hy góp vài hình chơi
Hội em mới off Vinh Hy tuần rồi vvề ae cần thông tin gì mình hỗ trợ nhé
GMFC - Offline Tết Tây  2016. Phan Rang - Hình Trang 16

• Like
Reactions: Vinh_Phongluu
Hạng D
16/10/11
1.728
9.352
113
Em ngay pham văn đồng đg 18 sao hem biết saigon new nhẩy đoạn nào vại bác

Hạng D
21/3/14
1.676
726
113
30
@santa_fe09:
- Chuyến đi chơi nhìn thấy biển xanh cát trắng là khoái rồi. Bọn em đã đi một chuyến rồi bác...lần này muốn đi địa điểm này mà tour khác nên quay lại.
- Mấy lần trước bọn em vẫn off, sáng nay có bác công tác Bình Dương đi ngang qua thì không thấy nữa nên bọn em đang check lại.