Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Re: off chui ở Bà rịa Vũng tàu!

Đúng 6h, Bibebo gọi........anh em chưa kịp tắm vì đợi F1s tắm nước ngọt xong đã trễ. Thôi ở dơ đi nhạo luôn cho nó máo. Lên đường trực chỉ quán Cô Nên, một quán mới & rất rẻ ngay chổ cáp treo bãi trước.
Xe đậu vào bãi (ăn gian hình vì ghé Thành Phát trước nhưng đông, chen lấn xô bồ quá).

Anh em sau gần nữa năm mới gặp nhau, 1.....2.........3.......... zô 1 cái. Đúng có 1 hình vì chỉ nói chuyện thăm hỏi nhau.
Bác Dũng, Bibebo, em, bác Hoàng

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

Mấy mợ và F1s sau khi nó nê kéo nhau đi coi đua chó, bác Hoàng vì nhậu íu nên lãnh trách nhiệm đưa các người kia đi và nhân tiện xem đua chó như thế nào. Từ nhỏ tới lớn bác ý chưa biết chó đua là gì

3 anh em tiếp tục kụng cho đến 9h đêm. Bất ngờ bác Dũng lên tiếng, anh mời mấy em đến chổ của anh, quán hát cho nhau nghe và lai rai, các em đừng lăn tăn vụ tiền bạc, đứa nào trả tiền anh kêu bảo vệ đuổi cổ ra ngoài. Bọn em sợ quá tăm tắp nghe theo :):)
Bác Dũng đang alo cho gia đình

Bibebo chuẩn bị nhạo tiếp

Bàn ghế + bia bọt sẵn sàng

Bibebo giao lưu với bác Hoàng

Anh em ca hát, giao lưu, tặng bông cho...........................ban nhạc.

Em trai bác Dũng, ở đất liền 5 ngày/ tháng.

Nhạc phẩm Đất Nước, qua phần trình bày của nam ca lẻ Poorguy

Bác Dũng giống như "trai nhảy" zậy đó. Bài nào cũng có người đến mời nhảy chung.

Khoảng đến gần 11 giờ, các mợ và F1 buồn ngủ nên bọn em chia tay bác Dũng, bibebo và gia đình bác Dũng để về KS. Hẹn ngày tái nạm.
Nhân đây cũng xin gửi lời cảm ơn đến bác bibebo đã nhiệt tình với bọn em, bác Dũng & gia đình đã chiêu đãi em một bữa nhậu hoành tráng, được hát & được nghe những bài hát rất hay, được xem những bước nhảy điêu luyện của các vũ công..............U60. kakakaa

Hạng D
5/8/07
1.636
50
48

@bác poorguy, bác hoàng:
hai xe cũng thành một chuyến hoành tá tràng.......
@bebibo và anh em OS Vũng tàu cũng quá
, cái tụ điểm ăn chơi của bác Dũng cũng

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

Sau một đêm say bí tỉ, tối về hotel ngủ thẳng cẳng không biết bà cả có gọi hay đánh thức mình không thì mình...............cũng không biết luôn.

Sàng sớm tắm rữa sạch sẽ và gọi F1 dậy.

Qua phòng bác Hoàng gặp 2 F1s, thằng lớn chơi con nhỏ

thằng nhỏ chơi cái gối quá lớn

Trên lầu 4 KS nhìn ra biển bãi sau

Thôi, lên đường đi điểm tâm. Bọn em ghé quán bún bò trên đường Hoàng Hoa Thám
Đậu xe

Quán, đang canh chụp thì bà này cầm giỏ rác đi qua .......hãi!!!!!!

2 Bố con bác Hoàng

Bún bò

Rau

Cháp thôi, đói rồi

Sau khi điểm tâm bọn em phóng qua Ocap uống cafe.
Tự suớng cái coi

Người lớn cũng mê chơi ........điện thoại lắm

Uống cafe xong thì đến tiếc mục cho F1s đi bơi. Vì không ở được Kỳ Hòa (hết phòng) nhưng bọn em vẫn mò đến hòng được bơi chùa. Nhưng chưa kịp cỡi đồ đã bị phát hiện nên cho tụi nhỏ bơi trước với giá 20k/ bé.
Lưu ý, các bác muốn cho F1 bơi ở đây hoặc học bơi ở đây đều được cho dù không ở được KS này. KS cho người ngoài vào bơi và học bơi, có thầy dạy luôn.

Bơi đến 12h trưa bọn em ghé Cây Bàng ăn cơm trưa. Quán sẽ vắng vẻ trước 1h....sau 1h đông nghẹt vì khách du lịch trả phòng ghé đến ăn trưa trước khi về.

Làm 2 tấm từ quán ăn nhìn ra biển, mấy người gõ gõ đá bên dưới là đang bắt hào sữa đấy. Em nghe phục vụ nói vậy.

Tránh tình trạng 12h check out, tranh thủ ăn trưa và đua về SG, lần này bọn em cứ tà tà thưởng thức món ăn. Về KS chỉ cần bảo ở thêm 3 tiếng nữa. OK 200k/ 3 tiếng. Bọn em ngủ đến 3h và chạy ra lại KS Kỳ Hòa.
Làm ly cafe trước khi bơi

Cafe xong mọi người lên hồ vùng vẫy.
Người lớn: 50k
Trẻ em: 20k

Đến 5h bọn em tắm rữa rồi ghé qua Cô Nên làm tiếp bữa tối. Sau khi bơi xong ai cũng đói nên việc ăn uống diễn ra rất nhanh chóng.

Đúng 6:30 bọn em lên đường về SG. Ban đêm đường ít xe hơn, chạy thoải mái hơn, nhưng bọn em vẫn tà tà cho đến 9:30 tới SG.

Kết thúc chuyến off ngẫu hứng thật vui và khỏe.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
29/6/12
239
3
18
40
từ đâu nhỉ

Như đọc truyện...có hình ảnh minh họa...chi tiết quá....hjhj.....

Hạng B1
17/1/13
62
0
6

Xe đầu của bác nào độ đẹp quá, off ko đụng hàng
. Em thích

Hạng B2
12/6/13
151
0
16

Xe đó là xe dẫn đoàn đó bác Cap Cùi......

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

CAP CÙI nói:

Xe đầu của bác nào độ đẹp quá, off ko đụng hàng
. Em thích

Thấy chổ mình đậu kô có chiếc nào nên đâm qua đường ké vào đuôi em tải cho hoành tráng.