Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Gởi bác GAZ69 - Nhờ vả tí

Hạng B2
28/5/04
181
3
16
RE: Gởi bác GAZ69 - Nhờ vả tí

Em có bảo thợ nào cũng như thợ nào đâu[8|]
Đã có bác Gaz giới thiệu bác vẫn chưa tin tưởng à? Rảnh đem xe đến chọn loại, nhìn tận mắt sờ tận tay, càng đắt càng tốt! Bọc bộ ghế da mà bác lưỡng lự hỏi đi hỏi lại như vậy thì em ko biết những việc khác..:D (j/k)

Hạng C
24/3/04
594
904
93
56
Biên Hòa - Vietnam

Trích đoạn: GAZ69

DODGE: khoảng 650$,made in USA by DODGE,của AL_DELCO(USA) rẻ hơn khoảng 100$

Cảm ơn bác GAZXX nhiều nhé ! thực tình là với giá đó tui cũng chẳng đủ xìn để mua đâu nhưng thấy mắc vậy thì cũng tự hào xe mình xịn :D
Trên cái trang bác giới thiệu cho tui thấy nó báo giá new của AC-Delco là 345 $

nó chính là cái lốc của tui đó bác . Mà tui chưa bao giờ mua trên mạng cả, để nghiên cứu sau bác đã mua chưa thì chỉ tui với nhé - Dù sao cũng cám ơn bác nhiều .
@ Pi : Chế thì đơn giản thôi bác Pi ạ, tụi thợ nó bao trọn gói chế bát, lốc mới 100% đảm bảo nhẹ và lạnh hơn lốc cũ , tòan bộ giá 3triệu nhưng tui thích đồ gin nên nhờ bác GAz hỏi thăm.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: Ali G

Em có bảo thợ nào cũng như thợ nào đâu[8|]
Đã có bác Gaz giới thiệu bác vẫn chưa tin tưởng à? Rảnh đem xe đến chọn loại, nhìn tận mắt sờ tận tay, càng đắt càng tốt! Bọc bộ ghế da mà bác lưỡng lự hỏi đi hỏi lại như vậy thì em ko biết những việc khác..:D (j/k)
Thank bác Aligờ, đương nhiên có bác Gaz giới thiệu thì hoàn toàn tin tưởng rồi. Nhưng cũng phải trình bày với bác và bác Gaz là em đến 116 thì họ đóng cửa, đến số 4 thì họ bảo không quen anh nào tên là Vinh, vì em nhớ đây là tên thật của bác Gaz. Chả nhẽ lại nói với họ là có quen bác Gaz không?