Thảo Luận Góp ý cho X-trail...

Hạng C
11/2/06
589
0
16
yahoo.com
RE: Góp ý cho X-trail...

Bao nhiêu vậy bác? Nóng lòng quá đi, bác cho vài tấm ảnh để hạ nhiệt nhé

Hạng C
13/3/07
823
3
18
www.otosaigon.com

Chúc mừng bác Bul có vợ mới, SUV của Ni em cũng kết lắm nhưng mãi chưa đủ xiền. Bác làm vài Pic lên cho anh em xem đi, hôm nào "mini" thì nhờ bác Mũi dài (Mr Pinochio) nhắn cho em với nhé, em cũng ở HN và đang dùng "SUV còi"

Hạng B1
1/7/06
52
0
6
Hanoi

Trích đoạn: Nam_Bul
Em có cảm giác là em nó hao hao giống các bác Land rover.

Em cũng thấy thế rất đồng ý với bác vụ này . Nhưng sao bác ko cho anh em vài kiểu hình về vợ nhỉ sẽ rắt hay đấy nêu bác ko biết post thì bảo mọi nguời up hộ cho. Và quan trọng hơn cả nếu có thể bác cho mọi nguời biết giá cả và chỗ mua ( vì giá cả thật luôn hot ) ke ke :D:D Em nghĩ salon họ còn nói giá xe thì bác có gì đâu mà ko nói dc bác nhi? Chúc bác vui vẻ với vợ mới :D:D:D:D

Tập Lái
7/7/07
1
0
0

Toi chay X-Trail 1 nam roi. Bon sale cua Kim Cuong - Hoa Ma luyen thuyen lam, dac biet la dong chi showroom owner. Hoi day noi chay 9lit/100km va 12lit/100km chac la roadtest o thanh pho tren mat trang.

Sau 8000km - 10000km thi X-Trail chay on dinh o muc 10-11l/100km duong truong. Trong Hanoi thi tuy khu vuc: chay o khu trung tam thi 16-17l/100km, o khu Trung Hoa - Nhan Chinh - Lang Ha khoang 15-16l/100km (air-con on).

Noi chung xe nay chay duoc.

Hạng B2
11/10/07
248
5
18
Hà nội
www.aumodulo.com

Hôm nay e ra Nissan - Hoà mã/ Hà nội hỏi sale cho biết Xtrail 2007 chưa có (chắc phải sang năm), hiện chỉ có Xtrail 2006 - giá 49,900$ - nghe chừng có thể down được nếu....

Hạng C
31/8/07
880
6
18

Hôm nay em mới nhìn thấy 1 em X-trail chạy trên đường, không biết chủ xe có làm lại bầu lọc khí thải hay không mà nó lòi ra phía sau trông xấu quá .

Hạng B2
7/6/05
346
1
0
Visit Site

Em thấy con X-Trail đời vừa ra hình thức ngoại thất xấu hơn đời trước, dàn đèn cả trước và sau trông thô kệch hơn. Chỉ có nội thất bên trong là đẹp hơn thui.

Tập Lái
30/11/06
10
0
0

Sao ít thấy các bác hưởng ứng dòng X-trail này thế nhỉ.
Tớ thấy ở VN những dòng xe cá tính thế này ít được ưa chuộng, các dòng mượt mà lai căng như Santa-fe, escape, rav4, cr-v, captiva . . . có vẻ được ưa chuộng hơn.

Có bác nào chuyên về dòng xe cá tính X-trail nào cho vài ý kiến với. Tới đang định tham khảo con xe này mà ít thông tin quá.

Thanks

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Trích đoạn: hnhupt

Sao ít thấy các bác hưởng ứng dòng X-trail này thế nhỉ.
Tớ thấy ở VN những dòng xe cá tính thế này ít được ưa chuộng, các dòng mượt mà lai căng như Santa-fe, escape, rav4, cr-v, captiva . . . có vẻ được ưa chuộng hơn.

Có bác nào chuyên về dòng xe cá tính X-trail nào cho vài ý kiến với. Tới đang định tham khảo con xe này mà ít thông tin quá.

Thanks
Chết , em đang chạy SF , hoá ra em lai căng à ..:D:D

Tập Lái
7/2/07
23
0
0

Hehe. Bác mũi dài lại nhạy cảm rồi. Em thấy quan trọng nhất là mình cảm thấy hài lòng và điều đáng mừng là anh em đều có vợ 2.