Hạng F
16/5/09
5.812
8.031
113
BÌNH DUONG THỦ DẦU MỘT
gửi các bác,
thông qua một số anh em và bác Huy812000 đã có thông tin về phòng như sau
mình sẽ ở Long hải beach resort 4* và có deal dược giá tốt nhat có thể.
hiện tại thì ở đây
có phòng bugalow bẹn đặt có thể 10 phòng dạng 1 gường đôi 2 m hay 2 giường dơn 1m2
phòng deluxe cũng tương tự vậy. diện tích cũng tương tự
hiện tại họ deal vớigi á phòng 1t4 /phong cho cả 2 loại như nhau. Đã bao gồm ăn sáng cho 2 người phòng.
vì thế ưu tiên ai đăng ký trước thì được lấy phòng bugalow ai đang ký sau thì ở deluxe. Thật ra nếu mà deluxe hết thì anh em ở chug được thì tốt, mà phải chi giá tốt hơn có thể.
để có thể giữ chổ thì phải đặt số lượng .. vì không chắc giữ được không nên các bác đăng ký có thể chuyển tiền phòng coi như tâm quyếtdđể anh em ngoài đó đặt trước.
Anh em nào có thể có chổ ở tốt hơn có thể không ở cùng cũng không sao.
Chỉ cần tối tham gia chương trình đêm khuya chung với anh em.
anh em chuyển tiền qua tài khoản của bác Huy ngoài đó
VCB Chi nhánh Tân Định - Tp. HCM.
[BCOLOR=#f6f7f8]Chủ TK: Huỳnh Phát Huy[/BCOLOR]
[BCOLOR=#f6f7f8]Số tk: 007-100-1597599[/BCOLOR]​

noi dung : nick _ dat phong 1 (hay 2 ) giuong
có thể nhắn tin cho bác Huy812000 qua số 0989771072
bác huy nhận được của ai trước sẽ báo thông tin tuần tự.
chậm nhat61t để giử phong l het ngày 8/7 sẽ chốt để đặt phòng sớm. trể hơn chúngta mất phòng tốt.
xin cám ơn​

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
Kính gởi... ban tổ chim
Rút kinh nghiệm đặt phòng chuyến đi Đà Lạt vừa rồi của a e Jolie cũng vất vả mới có đc chổ ưng ý em rón rén giơ tay xin phát biểu:
- Tìm chổ ở cùng lúc cho nhiều người vầy ban tổ chim chắc cũng chạy ngược xuôi cả tuần nay chứ chẳng chơi nên các Bác đăng ký đi thông cảm nếu có sự không vừa ý và sớm gởi $ quyết tâm.
- Theo danh sách đăng ký đến giờ có khoảng 18 xe nên nhẩm tính đc nhu cầu khoảng khoảng 20 phòng nên nếu thấy chổ ok thì đặt giữ luôn 20 phòng cho chắc vì mình đi cuối tuần phòng dể full sớm. Nếu đồng giá mà bugalow tốt thì lấy hết 10 bugalow đang còn luôn.
- Chắc không đến nỗi phải trả tiền cọc bằng 100% tiền phòng nên vài a e lãnh đạn nào đó hùn vô cọc resort để giữ 20 phòng trước và mình thu hồi quyết tâm anh em để hoàn lại trong vòng vài ngày sau đó. Khi nào mình cọc thì họ mới giữ phòng, tối hôm qua còn 20 bugalow nhưng hôm nay chỉ còn 10 vì có người đặt trong ngày rồi đó.
- Cách ngày đi 1 tuần nếu không xài hết thì mình báo trả bớt phòng, nếu thiếu thì mình đặt thêm xem có phòng không cũng đc mà.

Chuyến này Em kẹt quá không sắp xếp đu theo đc các Bác cũng tiếc!

Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
Còn resort này nó công bố là 4 sao nhưng chắc đêm 18-7 anh em ở nghìn sao (ngoài trời) thích hơn. Tối đó mà độc chiếm khu vực hồ bơi vừa nhâm nhi tám chuyện, vừa ngắm trời biển là thôi rồi tới sáng luôn!!!