Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Nếu bác @Tamtenis nói bốc để lấy số các anh em trong hội thì mình ko ý kiến.
nhưng trong các dịp offline caravan như thế này thì mình đi xe cả 1 đoàn dài nên Ưu tiên dán số thứ tự từ 1 - 20 ( nếu ddaonf mình đi 20 xe).
Nếu chọn các số đẹp như bác nói ở trên thì thực sự đi trên đường người ta thấy mình dán số như vậy chẵng hiểu số đó có ý nghĩa như thế nào nó rối tung lên và các anh em hội khác mà gặp mình ngoài đường thì đánh giá mình ko biết cách tổ chức (đó là kinh nghiệm của em qua vài đợt off).
Theo đề nghị của em là: trong 1 kỳ offline thì mình căn cứ theo số xe thành viên đăng ký được bao nhiêu thì mình in trừ hao thêm khoảng 5 số để lỡ có bác nào ngày cuối có đăng ký vé chót thì phát thêm số.
Và các số này thì sáng ngày 18-7 anh em tập trung tại quán cà phê đường số 18 chúng ta uống cà phên + bốc thăm & dán số. Và số của các bác đợt có thể giữ mặc định làm số thứ tự các đợt sau cho riêng mình, các bác tham gia đợt off lần sau nữa thì bốc thăm hoặc cấp phát số tiếp theo.
Góp ý với các bác.
Vì đây chỉ là vui nên em nghĩ cứ ngẫu nhiên 100 số, ai bóc số nào dán xe số đó, ai kị số nào thì em có thể bỏ số đó ra ko bóc ví dụ 13. Nhưng có anh em muốn 13 thì sẽ lấy .
việc đi đoàn thì cứ số từ nhỏ đến lớn... Như vậy vừa hoành tráng vì xe 99 đi cuôi thì ngươi ta nói cái hội này có 99 xe lận chẳng chơi...
vì vui các bác đừng nặng nề quá...
có thể nhiều người sẽ ko muốn dán cũng chẳng sao, vơis em chỉ là vui thôi...

Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
Chô an em bó tay

Dzũng thấy ngay cổng chào vào tỉnh Bà rịa vũng tàu ( ngay ngã 3 rẽ vào BRVT đi Long hải ) có quán Bánh canh giò heo , Có bãi xe rất rộng . D nghĩ Anh em ra đến đó ăn , nhứng sợ mình không xuất phát đúng giờ thì tội nghiệp bọn trẻ vì trể và đói .