Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
Để cho Huy @huy812000 đặt đúng loại phòng cho các Anh em , Dũng mong mọi người check lại của mình , nếu thiếu thông tin hoặc sai vui lòng thông báo ngay để Dzũng hoặc @Rin rin update danh sách và Huy @h812000 điều chỉnh .
Anh em xin xem kỹ loại giường ( nhất là loại giường đôi hoặc 2 giường ) .
Trường hợp của bác @quangthai1974 là 2 phòng 4 giường hay 2 phòng ( giường đôi + 1 giường phụ ) .Bác vui lòng confirm gấp nhé .
Huy hỏi khách sạn giúp là nếu phòng 4 giương hoặc 2 giương đơn , nếu cần có thể ghép giường không nhé.
Huy hỏi nhà hàng của khách sạn là nhưng bé trên 6 tuổi đóng 50% có được sắp ghế ngồi chung bàn không & 1 bàn họ dọn bao nhiêu phần nhé ?? rất quan trọng nhe Huy.
Để hạn chế sự sai sót gây không vui cho Anh em và gia đình , mong anh em xem và check kỹ giúp .
[BCOLOR=#0000ff]Xin cái like ( thích ) của anh em để biết được là anh em đã check nhé[/BCOLOR]
Grandis dậy sóng long hải 18.19/7

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Để cho Huy @huy812000 đặt đúng loại phòng cho các Anh em , Dũng mong mọi người check lại của mình , nếu thiếu thông tin hoặc sai vui lòng thông báo ngay để Dzũng hoặc @Rin rin update danh sách và Huy @h812000 điều chỉnh .
Trường hợp của bác @quangthai1974 là 2 phòng 4 giường hay 2 phòng ( giường đôi + 1 giường phụ ) .Bác vui lòng confirm gấp nhé .
Huy hỏi khách sạn giúp là nếu phòng 4 giương hoặc 2 giương đơn , nếu cần có thể ghép giường không nhé.
Huy hỏi nhà hàng của khách sạn là nhưng bé trên 6 tuổi đóng 50% có được sắp ghế ngồi chung bàn không & 1 bàn họ dọn bao nhiêu phần nhé ?? rất quan trọng nhe Huy.
Để hạn chế sự sai sót gây không vui cho Anh em và gia đình , mong anh em xem và check kỹ giúp .
View attachment 296774
Em cũng có update sơ về vụ phòng, bác sửa lại về loại phòng cho bác quangthai nhé! Và cũng sửa lại vụ chuyển tiền nhé! Nhiều bác chưa chuyển đâu ạ!
Grandis dậy sóng long hải 18.19/7

Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
Em cũng có update sơ về vụ phòng, bác sửa lại về loại phòng cho bác quangthai nhé! Và cũng sửa lại vụ chuyển tiền nhé! Nhiều bác chưa chuyển đâu ạ!View attachment 296803
Ok , đi ăn cái về update lại ngay , có thể do khác hệ thống ngân hàng nên đôi khi tiền đến chậm ( hoặc do có dấu (-) trong tài khoản nên có ngân hàng trả về . hoặc có bác chưa có thời gian thâm nhà Bank , hihihi

Tập Lái
14/5/15
37
55
18
50
[BCOLOR=#0000ff]Xin cái like ( thích ) của anh em để biết được là anh em đã check nhé[/BCOLOR]
View attachment 296774
Da, e dat 2 phong, 1 phong 2 giuong (1 giuong doi va 1 don) va 1 phong 1 giuong doi nhe Bac.

• Like
Reactions: cuibapmazda626