Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
Em ủng hộ ý kiến của bác @grand dis ok mình sẽ in số thứ tự từ 1-30.
Nếu hội mình đi 30 xe thì số 1 dành cho bác nào có kinh nghiệm làm dẫn đoàn & số cuối là xe chốt đoàn.
Còn lại các số kia anh em bốc thăm, nếu số mình ko thích có thể gạ gẩm, trao đổi với nhau nếu đồng ý.
Khi đoàn đi thì sẽ đi theo số thứ tự từ nhỏ đến lớn như vậy đoàn sẽ đẹp, dễ chạy & có trật tự hơn, mọi người nhìn số dán sau kính chạy dễ hơn. Ví dụ Bác số 10 sẽ bám theo bác số 9 mà chạy...
Hoặc xếp xe theo màu & dán theo số thứ tự.
Ưng hộ ý bác về số 1 , còn số cuối 30 thì không khả thi, vì số này dán lâu dài. Và anh em suy nghĩ để logo phía sau dán ở đâu cho hợp lý vì sẽ có xe anh em kiếng sau dán tên Cty của họ hoặc cho dán thuê quang cáo để mưu sinh ,

Hạng D
4/11/14
1.383
2.038
113
Ka...ka..sáng nay có người chạy Grandis đem theo chai Chivas ngồi ở cafe cuối đường 18 ngóng trông anh em trong hội Mit mà kg thấy ai. Bùn quá xách chai rượu lặng lẽ đi về. Hỏi ra mới biết bác í chưa lập thớt nhưng vẩn tin anh em sẽ đến, đúng nhiệt tình phải kg bác @Thao Pham ACV:3duongbiahutthuoc:

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Ka...ka..sáng nay có người chạy Grandis đem theo chai Chivas ngồi ở cafe cuối đường 18 ngóng trông anh em trong hội Mit mà kg thấy ai. Bùn quá xách chai rượu lặng lẽ đi về. Hỏi ra mới biết bác í chưa lập thớt nhưng vẩn tin anh em sẽ đến, đúng nhiệt tình phải kg bác @Thao Pham ACV:3duongbiahutthuoc:
Có đi ko mà lượn lờ chọc phá vậy