Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Bác Cuibap ui! Nhờ bác giúp ạ!
Đây là list thu tiền và số phòng, Bác giúp em thêm cột tiền dư, để khi thu tiền ăn biết tính lại ạ!
Grandis dậy sóng long hải 18.19/7

Nhờbác tạo 1 list riêng với tên người, loại phòng, để em gửi cho bên KS, để họ giúp mình phận loại phòng cho từng gđ và giúp cho thủ tục nhanh hơn khi check in.
Đồng thời cũng thủ sẳn 1 list số phần ăn để trước khi đi 3 ngày gửi cho bên KS đặt ăn luôn ạ!
List bác tạo trên là quá pro chi tiết, nhưng em nghĩ khi gửi cho KS, mình delete những thông tin không cần để tránh KS họ rối.
Em cảm ơn bác nhiều nhiều!

Hạng D
31/10/09
1.797
2.092
113
www.otosaigon.com
Có bác nào phụ trách chuyên về hình ảnh k ta,khi tập hợp đông đủ, phải chuẩn bị đội hình đậu xe ntn chụp 1 tấm đầy đủ và tuyệt đẹp các bác ạ, phải nói là rất rất hiếm, từ truoc h mới có số lượng xe nhiều như vậy, Mổi bác giữ 1 tấm ki niệm Hihi

Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
Bác Cuibap ui! Nhờ bác giúp ạ!
Đây là list thu tiền và số phòng, Bác giúp em thêm cột tiền dư, để khi thu tiền ăn biết tính lại ạ!
View attachment 297356

Nhờbác tạo 1 list riêng với tên người, loại phòng, để em gửi cho bên KS, để họ giúp mình phận loại phòng cho từng gđ và giúp cho thủ tục nhanh hơn khi check in.
Đồng thời cũng thủ sẳn 1 list số phần ăn để trước khi đi 3 ngày gửi cho bên KS đặt ăn luôn ạ!
List bác tạo trên là quá pro chi tiết, nhưng em nghĩ khi gửi cho KS, mình delete những thông tin không cần để tránh KS họ rối.
Em cảm ơn bác nhiều nhiều!
Đúng ! Huy yên tâm , Dzũng từng làm bên cty du lịch nên cũng đã tính và sẽ chuẩn bị sẳn .

• Like
Reactions: huy812000
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Có bác nào phụ trách chuyên về hình ảnh k ta,khi tập hợp đông đủ, phải chuẩn bị đội hình đậu xe ntn chụp 1 tấm đầy đủ và tuyệt đẹp các bác ạ, phải nói là rất rất hiếm, từ truoc h mới có số lượng xe nhiều như vậy, Mổi bác giữ 1 tấm ki niệm Hihi
Máy móc thì tè le. Long Xuyên lên 2 máy @nsr150lx , bác @Thao Pham , @levufpt, ... không lo không có máy, chỉ có cần stylist thôi....

Hạng B2
22/5/10
286
412
63
Kính gửi các cụ,
1.Em là mem mới nhưng ham dzui, cộng với tinh thần nhiệt tình của anh em làm em ko kiềm lòng được nên các bác cho em chính thức tham gia vụ off này nhé! Thông tin em đk:
1 Xe, 3 người lớn. Nhờ bác @huy812000 hỏi giúp em phòng 4 người với ạ.
Em là trưởng xe tên Hưng, sdt: o9o8o8o912

2. Em là mem mới nên em tha thiết các bác giúp: Vì thớt dài quá, để tiện theo dõi em kính nhờ bác chủ thớt edit đee update ngay trang 1 giúp.
- Chương trình sơ lược.
- Thông tin đăng ký và anh em tiếp nhận Đk.

Em hơi dong dài, mong các bác thông cảm.