Tập Lái
14/5/15
37
55
18
50
Em đã tổng hợp số phần ăn, cũng như số tiền các bác phải góp thêm trừ tiền phòng ạ!
View attachment 299650
Thông tin trên là dựa theo các bác đăng ký và em sẽ đặt với KS chính xác số phần ăn như trên, vì thế em thu tiền đúng như số trên, dù có phát sinh khác. Còn nếu số lượng thực tế lớn hơn thì em cũng không biết sao, không biết nhà hàng KS có dư món để gọi thêm không? Vì hơn 5 phần còn ngồi ké được, chứ hơn 10 phần thì sợ phần ăn không đủ.
Sô tiền lên tới hơn15tr và tiền này em cũng chuyển khoản cho bên đặt phòng cho đoàn, nên nếu bác nào có sẳn TK ở Vietcombank và tiện nếu muốn chuyển khoản trước cho em cũng được. Vì đỡ phải thu 1 lúc tiền mặt của nhiều anh em, đàn ông ngại nhất cầm tiền mặt nhiều! Còn nếu anh em nào không có TK và hơi bất tiện thì gặp đưa tiền mặt sau cũng được!
Chuyển khoản các bác xin vui lòng chuyển qua thông tin sau:
VCB Chi nhánh Tân Định - Tp.HCM
Stk: 0071001597599
Chủ TK: Huỳnh Phát Huy

Sdt: o989771o72
Cú pháp chuyển: nick+tien an
Hi Bac, e da chuyen cho Bac 3 xi (da can tru), e het no nan nhe. Khi nao nhan dc Bac bao lai giup e nhe. Thanks Bac nhieu lam.

HQA
Hạng C
1/3/11
843
114
43
Bên dưới là danh sách về tình hình bộ đàm, ngày mai hy vọng có feedback của bác auto_chien về số lượng bộ đàm hỗ trợ cho mượn và 2 cái của bác tolan13 Còn thiếu bao nhiêu cái em sẽ tiến hành thuê luôn ạ.
Có 4 bác chưa hồi âm cho em: là Thao Pham ACV Santarust6800 @HaiDang @NQA vui lòng cho em xin thông tin để em lo liệu ạ!

View attachment 299572
Anh em nhớ thử nghiệm cài phần mềm Zello sau đó tìm Chanel: GrandisVN - Pass:grandis để thử nghiệm và dùng 888 sau này khi có vụ việc nghen :p
Bác update dùm thông tin của em:
26/ Stt: 48 / HQ.Anh / Quốc Anh / 0989o46oo8 / 999.27 / Bộ đàm : đã có ( mượn của bác Auto Chiến ).
Thanks Bác nhiều

• Like
Reactions: dophihung
Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Đã nhận được 430k của anh @Tamtenis
Bác Luunguyen va bác quangthai nhận được em sẽ báo ạ!
Cũng vừa nhận được 760k của bác @hungis.
Cuối ngày em sẽ update DS 1 lần để các bác theo dõi ạ!

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Em đã tổng hợp số phần ăn, cũng như số tiền các bác phải góp thêm trừ tiền phòng ạ!
View attachment 299650
Thông tin trên là dựa theo các bác đăng ký và em sẽ đặt với KS chính xác số phần ăn như trên, vì thế em thu tiền đúng như số trên, dù có phát sinh khác. Còn nếu số lượng thực tế lớn hơn thì em cũng không biết sao, không biết nhà hàng KS có dư món để gọi thêm không? Vì hơn 5 phần còn ngồi ké được, chứ hơn 10 phần thì sợ phần ăn không đủ.
Sô tiền lên tới hơn15tr và tiền này em cũng chuyển khoản cho bên đặt phòng cho đoàn, nên nếu bác nào có sẳn TK ở Vietcombank và tiện nếu muốn chuyển khoản trước cho em cũng được. Vì đỡ phải thu 1 lúc tiền mặt của nhiều anh em, đàn ông ngại nhất cầm tiền mặt nhiều! Còn nếu anh em nào không có TK và hơi bất tiện thì gặp đưa tiền mặt sau cũng được!
Chuyển khoản các bác xin vui lòng chuyển qua thông tin sau:
VCB Chi nhánh Tân Định - Tp.HCM
Stk: 0071001597599
Chủ TK: Huỳnh Phát Huy

Sdt: o989771o72
Cú pháp chuyển: nick+tien an
Vừa nhận được của bác @dophihung 580k cho 2 phần ăn của người lớn!
Phòng này bác Quynhlato và bác HQA ở ghép, nên chắc thu tiền mặt 2 bác sau.
Không biết bác Quynhlato có ăn ở KS hay có thay đổi gì không? Chắc em lại alo lại cho bác ấy cho chắc!

• Like
Reactions: dophihung
Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Bác Huy ui em có phát sinh thêm 2 người lớn nữa có vấn đề ji ko bác
Được bác! Bác đang ở phòng 3 với 2 L và 2 N, thêm 2 người lớn sẽ ở chung phòng thì phụ thu 200k/người (bao gồm ăn sáng), tiền này tới KS bác gửi trực tiếp KS. Nhưng không biết vậy có hơi trật cho phòng bác không.
Vậy em update phần ăn trưa và chiều cho bác là thêm 2 người lớn