Thảo Luận Gửi các bác hội Sò

Hạng D
8/7/08
1.008
759
113
TP.HCM
Chào các bác hội SÒ, em xin có vài dòng chia sẽ.
Hôm qua ngày 08/03/2015, vừa qua An Hữu - Tiền Giang thì em gặp hội So của các bác, thầm vui trong bụng vì có ae trong diễn đàn cùng chung cung đường, nhưng đi một lúc lại thấy thất vọng tràn trề các bác ạ.
Đường hôm qua chiều về SG rất đông xe, nhưng các bác tách lane, vượt mặt( thậm chí chạy lane xe thô sơ để vượt), xong lại ép các xe khác để đồng đội các bác vượt lên. Nói thật em chạy xe cũng không phải chậm, nhưng không tài nào vượt qua được hội của các bác, khi vượt qua gần hết thì lại bị 2-3 xe ép để cho các bác vượt qua lại nên cảm thấy ức chế trong cái vòng lẩn quẩn như thế, đến khi hội các bác tấp vào lò kẹo dừa thì cảm giác mới hết ức chế.
Một vài dòng chia sẽ và góp ý với các bác rút kinh nghiệm để hội mình luôn vững mạnh và đẹp trong mắt mọi người
P/S: e đính kèm ảnh chứng tỏ e kh nói ngoa nhé. Bác số 11 chạy lane trong cùng dành cho xe thô sơ để vượt, bác 07 thì đang ghìm em lại để bác 18 nhập lane 2.

Gửi các bác hội Sò

Hạng B2
18/4/13
226
24
28
87
Chắc các Bác đang xếp hình để chụp cho đẹp rồi đăng lên FB khoe.

Hạng D
18/10/12
1.211
741
113
- Em chạy Sò nhưng chưa được diện kiến cùng ae Sò, ... cho lên hình hết đi để ae ngắm các em Sò

• Like
Reactions: LuckyStone