Thảo Luận Gửi các bác hội Sò

PAD
Hạng B2
24/11/12
308
141
43
Nếu bác Cute đang cầm lái siêu xe Camry thì bác cũng kg phải là người tham gia giao thông một cách có văn hoá, siêu xe đã bất chấp đi vào lane dành cho " Toyota thần thánh" nhằm vượt qua 3 xe cuối cùng để vươn lên dẫn đầu đoàn xe. Nhưng không vượt qua được 3 xe còn lại thì trong người bác ấy lại ưc chế.

Hạng D
12/9/09
1.804
68.693
113
Sai Gon
Đi đoàn để giữ được đội hình cũng khó chạy hiền được. Cố gắng đừng gây nguy hiểm cho người đi đường.
Em mà gặp đoàn là em nhường ngay, cương chẳng giải quyết được chuyện gì. Mình chui vô, bị kẹp trước sau nguyên băng cũng khó chạy.
Mà lạ, càng chạy nhiều càng nhát cáy mới kỳ chớ.
Kkkk.

Hạng C
25/11/14
533
648
93
44
Thông cảm cho các bác Sò đi, các bác ấy đang làm nhiệm vụ khóa đuôi đoàn đua xe đạp mà!

Hạng F
29/11/11
6.439
8.309
113
Nếu bác Cute đang cầm lái siêu xe Camry thì bác cũng kg phải là người tham gia giao thông một cách có văn hoá, siêu xe đã bất chấp đi vào lane dành cho " Toyota thần thánh" nhằm vượt qua 3 xe cuối cùng để vươn lên dẫn đầu đoàn xe. Nhưng không vượt qua được 3 xe còn lại thì trong người bác ấy lại ưc chế.
Bác thấy bác ấy định đua đòi nhập đoàn cho vui k. Nếu nhập đc thì đã k có cái thớt này. Nhập k đc nên tức quá đăng lên cho người ta thấy người khác đi này đi kia mặc dù mình cũng k kém cạnh:)
E nói thật chứ e sợ là sợ những kiểu viết bài như vậy nhất. Vì mới có xíu mà đã đăng lên vậy rồi. Còn người đăng người ta cũng đâu biết mình đang chạy sao

Hạng B2
4/1/14
176
1.553
93
Nếu các anh nói đúng về nhau thì tôi chả biết nói gì cả!
Cứ cái kiểu: Anh c*t thì tôi cũng c*t, thối như nhau hết.
Cái cần là xem lại bản thân để tiến bộ thì không làm - hèn chi văn hóa giao thông nước ta vẫn là top của thế giới.

Hạng D
8/7/08
1.008
759
113
TP.HCM
Em đã thuyết minh trường hợp của em trong hội Sò rồi thưa bác, khúc đó là ngã 4 đèn đỏ Cai Lậy, kẹt xe nên CSGT cho chạy vào cầu cũ, và khi từ cầu cũ xin ra lại thì 16 chổ không cho nhập lại lane.Và ai đi như em đều bị trường hợp này hết, bác nào đã đi như em thì sẽ hiểu đoạn này thôi. Thân

Hạng B2
1/6/05
397
104
43
Hochiminhcity
Người ta đi theo đoàn, lái vậy em thiết nghỉ cũng đúng thôi bác chủ ơi, mình ngoài hội thì nhường cho đoàn người ta đi có phải dể hơn không? bác ráng lên làm gì, hy vọng sau này nếu bác có dịp đi theo đoàn nào đó thì bác sẻ hiểu ngay cái hợp lý của nhiệm vụ xe dẩn đoàn và xe chốt đoàn phải làm sao cho đở ách tắc giao thông cao nhất

Hạng D
8/7/08
1.008
759
113
TP.HCM
Xe bác cu te có lô gô OS ko? Nếu có mà anh em Sò ko nể mặt thì cũng ko vui tí nào
Dạ xe e không có logo bác ơi, e đang si nghĩ có nên dán logo kh, và nếu dán kh bít xin logo ở đâu, mà xin tới 2-3 cái lận kh bít các bác có cho kh nữa

• Like
Reactions: nguyenhuy1990