hau
Hạng B2
1/9/05
364
6
0
sai gon
RE: Gửi garage Sông Hồng - Đường Vạn Bảo

chiếc xế này hiệu gì mà em nhìn không ra vậy các Bác??????????????????

Hạng C
4/2/05
576
30
28

@danglong: bác muốn xử lý mấy em gái đấy không để tôi cho bác số điện thoại của TGĐ cái SH đó để bác gọi điện complain? Đúng là nhìn mặt mấy em đấy thấy mất cảm tình, nhân viên làm dịch vụ gì mà lúc nào mặt cũng lạnh te, không được 1 chút gì là niềm nở - ghét cái thái độ:D Hội đấy người đông như quân nguyên, ngay cổng đỗ lù lù cái xe cứu hộ mà không đi phục vụ thì tệ thật.

Nếu nhà bác ở gần khu đó thì vòng thử ra hỏi cái hội làm service trong bãi Ngọc Khánh xem, dưới Láng Hạ cũng rất nhiều bọn có thể xử lý được.

Hạng B1
25/5/04
80
0
6
Vietnam

VP tôi ngay gần Vạn bảo nên thường xuyên rửa xe ở đó (nhưng lần nào bảo lái xe đem đi rửa cũng ở đó thì lại không được sạch [8|][8|][8|]). Tuy vậy cũng có vài điều cần phải nói để anh em trong forum còn tránh.

1) không mua đồ chơi ở đó. Đảm bảo giá đắt 1,5 lần so với bất cứ nơi nào khác - (kinh nghiệm bản thân không dưới 1 lần)

2) không sơn xe ở đó. Một lần tôi đang đợi rửa xe thì có một đ/c đánh 1 em E240 bị xước nhẹ vè sau đến sơn lại. Thợ VB ra nghiêng ngó và đánh giá 1,5T và để xe lại 1 ngày. Đứng nghe mọi người trao đổi đến 30' thì tôi ko chịu được nữa mới ra bảo là cái vết này có vào hãng cũng chỉ 1T và mất 2 tiếng thôi, còn ra gara ngoài thì chỉ 500K. Giá tiền hơi cao còn chấp nhận được nhưng còn về thời gian thì tôi rất khe khắt, các pác đi xe cũng như tôi thôi chắc chả muốn đem vợ 2 của mình vứt vạ vật cho mấy em đó.

Ưu điểm: đánh bóng xe ở đó tốt và giá chấp nhận được (kem 3M). Đ/c giám đốc rất nhiệt tình và dễ chịu (tuy quản lý nhân viên không được tốt lắm) - hình như tên là Hoàng ???? Pác Lomo cần phơm lại cái tên nhé!

Hạng B2
28/4/05
212
5
18
56

Chính xác. Tên Bác ấy là Hoàng. Tôi có quen vì cùng choi ở CLB moto HN , xong với bản thân tôi qua đấy rửa xe mấy lần rồi cũng không trở lại nữa vì thợ ở đó rửa ẩu quá kể cả thấy tôi vứt xe đó rồi vào Văn phòng chơi với bác Hoàng đó.. Thua.

Mai
Hạng B2
24/7/04
196
13
18
Hanoi

Chúc mừng bác lomo setup chỗ mới, lại còn chuyện cưới hỏi nữa chứ. Toàn chuyện quan trọng - Chúc mừng chúc mừng bác

Hôm nào bác setup xong tôi xin phép đến chỗ mới của bác để bác lò mổ cho con vợ ba của tôi.

Hạng B1
25/5/04
80
0
6
Vietnam

bác Lomo bán đồ chơi đấy bác Proton à

Chắc tôi mua lúc Lọ mọ đi vắng, chứ tôi biết bác ấy tốt bụng lắm:D:D:D

VD: cách đây một tuần đi rửa xe tiện thể mua trải sàn cho Paj, bị em gái ở quầy tính 420 K. Mua xong ra ngoài hỏi có 280K [:'(]. Àh mà bác Lọ mọ chuyển khỏi đấy rồi mừ ---> các em đó nó làm bậy. Hehhehehe

Tập Lái
7/10/04
49
0
0

Tôi cũng đã bị ở Sông Hồng 2 lần phốt rồi. Sau khi bác Lomo chuyển sang địa điểm khác, tôi vẫn đến đó rửa xe thường xuyên. Có lần tay nắm cửa xe tôi bị gẫy cái lẫy ở trong, chú thợ ở đó làm rất nhiệt tình, cẩn thận. Xong việc ra hỏi thanh toán thì cô em nhân viên cao cao, gầy gầy hỏi 1 anh (chắc là quản lý) giá thanh toán. Không cần biết sửa như thế nào, anh ta bảo 300K lạnh te. Tôi bảo họ làm lại giá đi, cô bé kia đi hỏi lại thợ, tỷ số là 60K:(. Thật không biết nói sao.
Lần khác, thay lưỡi cao su gạt nước mưa giá 140K/cặp. Dùng tốt đến mức sau 1 tuần đã muốn tháo ra để vứt đi.
Lần đầu thì còn thông cảm cho họ nhầm lẫn, lần thứ 2 thì sợ đến nỗi muôn thuở sẽ không quay lại nữa.

Tập Lái
27/9/05
32
0
0
Gara oto Vien ở 156 Lac trung

Chào các Pac,
thấy các Pac nhiệt tình bàn luận về gara em xin mạo muội giới thiệu gara oto Viên ở 156 Lac trung, người Bình Định, em hay sửa con vợ cả của em ở đây. Các Pac thử xem nhé

Hạng B2
24/6/04
238
0
16
50
360°
otosaigon.com
RE: Gara oto Vien ở 156 Lac trung

Trích đoạn: banana16

em hay sửa "con vợ cả" của em ở đây. Các Pac thử xem nhé
Trời ơi! Sao bác lại phí phạm thế? Ai lại đem Vợ cả ra gara bao giờ? Thế sau khi cho vợ cả đi gara thì bây giờ bác đang ở đâu? Có bị làm sao không? Thành thật chia buồn cùng bác:(:(:(:(:D:D:D