Hạng B2
8/3/05
130
0
0
Yellow Meadows
RE: Gương ơi là gương

Ý bác đấy là bác bị vặt tai 6 lần làm xe bị biến dạng như thế ý mờ

@abcd : bác không được văng tục (tuy có cách điệu ) trên này nhá

Hạng C
29/12/04
507
0
16
HCMC
www.facebook.com

Đi "động cơ" ở VN khổ nhỉ, tự nhiên phải thêm bao nhiêu là dây dợ, đinh tán, inox bảo vệ, cả xe máy cũng bị chúng nó thịt đồ nữa mới tệ chứ...tóm lại nên...ĐI BỘ [:'(]

O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG

Xin chia buồn với bác LaiThẳng ... Chịu thôi bác ạ.Em đã từng có cùng tâm trạng như bác Xích nẹp cẩn thận nhưng vẫn ....bị .:(:(Vụ này giống như trúng số ngược thui.... Có điều xích tai hơi xấu nhưng đc cái mình có cảm giác yên tâm hơn và mấy chú vặt cũng thấy phiền hơn nên nguy cơ cũng giảm đc chút đỉnh..[&:]:)

Hạng C
20/10/03
883
9
18
Vietnam
www.vacodesign.com

em đã từng chứng kiến mấy thằng bẻ gương rồi. Nó đu lên cái gương bé bỏng rồi ấn xuống đó bác.
Đúc cái đế gương vào cửa thì nó bẻ cả cánh luôn đấy...:D:D

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Trích đoạn: super_fox

Đi "động cơ" ở VN khổ nhỉ, tự nhiên phải thêm bao nhiêu là dây dợ, đinh tán, inox bảo vệ, cả xe máy cũng bị chúng nó thịt đồ nữa mới tệ chứ...tóm lại nên...ĐI BỘ [:'(]

Em không nhất trí ....hêhh...ai bảo "Động cơ" của các bác có phụ tùng được giá nên ráng mà chịu thôi:D:D:D Cái "động cơ" của em để lung tung ngoài đường bao năm mà chả ai thèm vặn vẹo gì cả....hay là bác Cáo đổi với em đi[8D][8D] đỡ phải đi bộ cho nó mệt người