Tập Lái
10/3/08
35
0
6
RE: Hai bác xe tải hôn nhau, mời anh em xem thử

Vụ này chắc chắn là 2 bác tài không sao. Phụ tùng trên cơ thể vẫn y nguyên mang về mai tang.

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.512
2.289
113
49
TP.HCM

Vụ này em thấy hơi kỳ, sao Hyundai bị nặng hơn được, chắc Huyundai phải tông vào đâu đó nữa bác ạ, vì Hyundai bị cả trênno1c, mà KIA thì thấp hơn mà ;)

Hạng B2
15/2/08
332
15
18
N.An

Cái này chắc là Huyndai đâm ngang vô Kia nên mặt mũi mới tèm lem vậy, mà Kia cũng chỉ bị có 1 bên tài chứ đâm thẳng mặt thì làm sao mà Kia bé tí kia có mà nát bét. Em nói có đúng không hả các bác :D:D:D

Hạng D
15/5/07
1.488
2.044
143

Không phải đâm ngang đâu bác ạ! Nhìn hình có vẻ xe Huyndai đâm từ sau lên nên đầu nát mà thân còn gần như y nguyên. Còn em Kia thì phần sau thấy cong nát cả, phần đầu chắc là do bị đâm lệch lái táng vào đâu đó.

Nhưng không hiểu tại sao đầu xe Huyndai bị nát tới mức ấy?

Hạng B2
11/2/08
344
20
18
Vùng sâu vùng xa

Tình hình là khoảng 4 giờ sáng,, lúc này còn tối mù mù [8D],, hai bác chạy ngược chiều nhau,,,,, hai bên bật đèn Pha,, - Quốc lộ mà,,, nhìn cho rõ :D,, chói mắt quá,, anh huyndai nói, mẹ thằng này láo dám pha đèn chói mắt
,,,, hù cho mày sợ chơi,,, chỉnh tay lái lấy trái sang hù em KIA,,,, em KIA nghĩ thằng này muốn chơi thì chơi luôn ,, thẳng tay lái từ xa nhằm thẳng vào kẻ địch mà dọa :D,,,,, (đoạn đường này đang làm bên kia nên 2 xe chạy chung trên 1 đường ),, khi gần sắp đụng vô nhau thì anh KIA yếu bóng vía hơn,,, sợ quá, bẻ tay lái vô lề,,,, còn anh xe HUYn hì máu quá (hoặc ko lấy lại kịp) đã đâm sượt từ đầu em KIA ,,, đến đít của em Kia,,,(lúc này đang chở đầy bia - hình như chính xác là vỏ Bia),,, nên đầu tan hoang,,,, Em Kia bị hất văng qua phần đường đang sửa bên kia,,,,,,,,,, nhờ nhát tay chút mà chỉ bị thương nhẹ sơ sơ gãy vài chục cái xương ,,,,, :( còn Anh Tài HUyn thì [:'(] ,,,,,,,, ,,
ghê quá lúc đó mà chạy gần 2 ông này chắc chít wá
,,,,,,,,,,

Last edited by a moderator:
Hạng D
1/3/08
1.115
13
38
39

Trích đoạn: anhhai80

Tình hình là khoảng 4 giờ sáng,, lúc này còn tối mù mù [8D],, hai bác chạy ngược chiều nhau,,,,, hai bên bật đèn Pha,, - Quốc lộ mà,,, nhìn cho rõ :D,, chói mắt quá,, anh huyndai nói, mẹ thằng này láo dám pha đèn chói mắt
,,,, hù cho mày sợ chơi,,, chỉnh tay lái lấy trái sang hù em KIA,,,, em KIA nghĩ thằng này muốn chơi thì chơi luôn ,, thẳng tay lái từ xa nhằm thẳng vào kẻ địch mà dọa :D,,,,, (đoạn đường này đang làm bên kia nên 2 xe chạy chung trên 1 đường ),, khi gần sắp đụng vô nhau thì anh KIA yếu bóng vía hơn,,, sợ quá, bẻ tay lái vô lề,,,, còn anh xe HUYn hì máu quá (hoặc ko lấy lại kịp) đã đâm sượt từ đầu em KIA ,,, đến đít của em Kia,,,(lúc này đang chở đầy bia - hình như chính xác là vỏ Bia),,, nên đầu tan hoang,,,, Em Kia bị hất văng qua phần đường đang sửa bên kia,,,,,,,,,, nhờ nhát tay chút mà chỉ bị thương nhẹ sơ sơ gãy vài chục cái xương ,,,,, :( còn Anh Tài HUyn thì [:'(] ,,,,,,,, ,,ghê quá lúc đó mà chạy gần 2 ông này chắc chít wá
,,,,,,,,,,
a ha vậy là em đoán trúng. còn 2 bác lơ thì sao hả anh hai

Hạng B2
11/2/08
344
20
18
Vùng sâu vùng xa

nghe nói lơ của Huyn cũng đi theo anh Tài,, còn Lơ KIA đang ò í e ,,, ò í e :D

Hạng C
12/2/08
551
459
63
SAI GON

Trích đoạn: anhhai80

,,,, hù cho mày sợ chơi,,, chỉnh tay lái lấy trái sang hù em KIA,,,, em KIA nghĩ thằng này muốn chơi thì chơi luôn ,, thẳng tay lái từ xa nhằm thẳng vào kẻ địch mà dọa :D,,,,, (đoạn đường này đang làm bên kia nên 2 xe chạy chung trên 1 đường ),, khi gần sắp đụng vô nhau thì anh KIA yếu bóng vía hơn,,, sợ quá, bẻ tay lái vô lề,,,, còn anh xe HUYn hì máu quá (hoặc ko lấy lại kịp) đã đâm sượt từ đầu em KIA ,,, đến đít của em Kia,,,(lúc này đang chở đầy bia - hình như chính xác là vỏ Bia),,, nên đầu tan hoang,,,, Em Kia bị hất văng qua phần đường đang sửa bên kia,,,,,,,,,, nhờ nhát tay chút mà chỉ bị thương nhẹ sơ sơ gãy vài chục cái xương ,,,,, :( còn Anh Tài HUyn thì [:'(] ,,,,,,,, ,,
ghê quá lúc đó mà chạy gần 2 ông này chắc chít wá
,,,,,,,,,,
Tại sao chạy xe mà ép nhau chi vậy các bác ?

Hạng D
11/1/08
2.042
603
113

Trích đoạn: minhb2

Tại sao chạy xe mà ép nhau chi vậy các bác ?

Một phút bốc đồng, một chút nóng máu muốn làm yên hùng trên xa lộ[:eek:]

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.512
2.289
113
49
TP.HCM

Cái này thiệt hại nặng nề quá mà chỉ vì lý do lãng xẹt. Em thấy mọi người phải nhắc nhở nhau kềm chế khi lái xe, bao nhiêu sinh mạng trong tay mình. Đến lúc xảy ra rồi hối hận cũng không kịp :(:(