Hạng B2
3/4/17
455
544
93
33
Cái hố bom từ phần đường rẽ phải Nguyễn Văn Linh sang Nguyễn Hữu Thọ hết chứa bác?
Em 3 tháng rồi không dám qua phần đường đó nữa.

Bọn tặc tử xe lớn cộng với sụt lở xây đường làm đoạn này nó nát.
Đúng ám ảnh xe con sang đây bác ạ.
Kể cả bác có đi ở phần đường kế bên sát làn xe máy vẫn rất kinh hoàng.
Con đường này đã thắng Nguyễn Hữu Cảnh về danh hiệu đường tởm nhất thành phố.
Em cùng câu hỏi. Nhớ mới đi vài tuần trước thì chỗ quẹo phải NVLinh sang NH Thọ vẫn nát bét.
Xe container chạy vô trong giành đường với các xe đoạn trước Vivo cũng kinh...

Hạng F
3/10/15
9.729
11.965
113
Em cùng câu hỏi. Nhớ mới đi vài tuần trước thì chỗ quẹo phải NVLinh sang NH Thọ vẫn nát bét.
Xe container chạy vô trong giành đường với các xe đoạn trước Vivo cũng kinh...
Chuẩn luôn bác @newbieq7 hóa ra bác cũng ăn cám cái chỗ quẹo phải NV Linh y như em.
Mẹ nó đường nát bét.
Bao nhiêu cơ quan ban ngành khiếu nại là phải. Nghỉ làm là phải đạo lắm, nó làm tiếp là vứt cái đường.
Mấy tháng nay em toàn phải đi vào chỗ làn xe máy bên trong để rẽ phải, và xin thưa với bác là vẫn có 1 cái hố voi nằm ở phần đường xe hơi trong cái làn ấy đấy.
Phuộc xe, bánh xe, càng xe, cửa xe hỏng hết cả với mấy cái thứ này

Hạng C
11/7/06
728
9.410
93
Hn khởi công tháng 10/2020 giờ xong rồi, nản với Sg, lại nhớ cái cầu Kênh Tẻ mở rộng có tẹo mà cũng lê lết mấy năm mới xong, năng lực yếu kém quá.

• Haha
Reactions: newbieq7
Hạng B2
3/4/17
455
544
93
33
Hn khởi công tháng 10/2020 giờ xong rồi, nản với Sg, lại nhớ cái cầu Kênh Tẻ mở rộng có tẹo mà cũng lê lết mấy năm mới xong, năng lực yếu kém quá.
Ơ em cũng cay cái cầu Kênh tẻ.
Chờ mấy năm nó sửa, tưởng thế nào ai dè thêm dc bề rộng tí xíu, về vẫn kẹt sml =))

Hạng C
7/3/15
516
238
43
24
Ho Chi Minh City, Vietnam
H phải đợi thêm cầu Nguyễn Khoái và cầu Kênh Tẻ 2(trên đường Tôn Đản)thì mới san sẻ bớt cho cầu Kênh Tẻ nhưng chắc chắc còn lâu.Từ quận 4 sang quận 7 có đúng 2 đường

• Like
Reactions: newbieq7