Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
devilmaycry nói:
cái này gắn vô tiếng pô có bị thay đổi gì ko a moon?
Hơi bị chặn chút, tiếng bị giảm bớt như là cầm thêm một miếng chắn trước bô.
Nếu ai gắn bô marco thừ nói họ giữ nguyên phần cổ để kéo dài thêm ống xả trước khi gặp ngã ba thì may ra tiếng kg bị cản. Cái của anh nó gắn ngã ba sát ngay bô mới chết:mad:

Hạng B2
14/8/10
169
0
0
moonriver nói:
devilmaycry nói:
cái này gắn vô tiếng pô có bị thay đổi gì ko a moon?
Hơi bị chặn chút, tiếng bị giảm bớt như là cầm thêm một miếng chắn trước bô.
Nếu ai gắn bô marco thừ nói họ giữ nguyên phần cổ để kéo dài thêm ống xả trước khi gặp ngã ba thì may ra tiếng kg bị cản. Cái của anh nó gắn ngã ba sát ngay bô mới chết:mad:

thế thì hơi chán nhỉ, vì e muốn ít nhất tiếng pô cũng phải giữ đc như lúc đầu hoặc hơn đc thì tốt chứ lại giảm đi thì .. :(

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Mình nghĩ sửa được dễ thôi, đừng để cái họng sát vào đầu bô quá là ok

Last edited by a moderator:
Hạng C
4/6/07
777
7.141
93
53
hàng này chất lượng ok hehe :)em cũng tính order 1 bên quad tips mà nghe bác Moon bảo chặn tiếng thì cũng bùn nhỉ, chắ suy nghĩ lại quá

Last edited by a moderator:
Hạng D
26/3/11
1.317
3
38
39
Mấy hôm nay chán đời ko vô forum, vô rồi thì thấy po của Moon gắn vô đẹp ghê.... Nhưng em vẫn thích đầu Titan của e hơn..hehe

Hạng B2
25/2/11
134
1
18
moonriver nói:
Vài tấm hình chụp bô mới được Kutkit mua giúp nè, anh em chém nhẹ thôi. Tks Kutkit.

Đẹp đó bác moon, khi nào bác mới địng làm body mới đây hehe

Hạng D
26/3/11
1.317
3
38
39
Teaser nữa nè. Chụp po 2 lớp bạc của 1 bác bảnh zai và bộ M3 style mới gắn . Hình chup hơi mờ nên k show hết vẻ đẹp ah :))

Gan co 1 ben nen cai con lai cat di lam cua
Các bác chém cho woành tráng nhá
Hàng độc cho anh em muốn thay đầu ống xả! Đầu Ổng xả Titanium - Black Chrome và các loại

Hạng B1
1/6/10
64
1
8
HCM
Bac kutkitkk cho em hoi co gan duoc cho bmw x3 khong bac, vi 2 dau ong xa cua x3 xau qua. Cam on bac.

Sory vi e type bang ipad nenkhong bo dau dc.