Hạng B1
9/7/10
89
0
0
TP.HCM
Diesel_Engine nói:
anh em vui là chính thôi mà bác Lơ ui ... bận tâm làm gì mấy chuyện đó.. cái này cũng thể hiện ý chí của mổi người trong chúng ta khi tham gia và cùng nhau vượt qua thử thách mà.. cho E chém gió tí như thế này.. xe có thể hư.. lương thực có thể hết nhưng tinh thần thì phải cùng nhau quyết tâm mới có thể vượt tất cả thử thách trong offroad phải không các bác.. ;)
Bác Lơ đang xem xét phong cho máy dầu 3 cái nhất trong năm 2011:
<span style=""color: #0000ff;"">- Khuôn mặt ác & xấu nhất</span>
<span style=""color: #0000ff;"">- Phá nhất</span>
<span style=""color: #0000ff;"">- Nhiệt tình nhất</span>

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63
Ural 375D nói:
@Dào Thóat: vào thác 7 tầng (địa phận tỉnh Đắc Nông) có 2 đường phải ko bác ?
- Một đường đường là từ Đà Lạt - sống Vàng - Làng Mạ tới thác.
- Đường thứ 2 là theo các bác mới đi ?

Thác 7 tầng ở Đà Lạt khác thác này Ural ui .Cái này nằm ở tận bên Đaknong còn cái kia ở Lâm Hà khác nhau hoàn toàn .

Đây là cái thác 7 tầng  Làng mạ vào đây chỉ có đường lội bô thôi.
Copy ảnh chuyển qua ko được nên đành ack nguyên cái link vậy .
http://www.caravanviet.co...-va-lam-tu-thien/page5

Last edited by a moderator:
Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Ông F150 ở đâu vào phọt vài bài gây mất đoàn kết nhể ...:D:D chẳng qua như lời hứa, FFC vào giao lưu và xem hội Offroad có cần cứu hộ thì hỗ trợ:D ...
 ... con Fo cụt chỉ thiếu cái tời thôi chứ trang bị đầy đủ cũng chinh phục được ... ít ra cũng được vài trăm km đường nhựa:D:D
Nói đùa cho vui chứ cung  đường này mà mùa mưa thì chắc đi 2 tuần mới về nhà nổi, ngu ý của em là mình để dành cung này, mùa mưa 2012 sẽ chiến đấu kết hợp với chinh phục cái dốc lần trước tất cả các xe phải quay đầu để chào mừng mùa offroad 2012 là hay lắm ...
Từ giờ đến đó chuẩn bị là vừa ...

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

...OS offroad vừa đón giao thừa tối qua, than củi còn cháy ... trong đống lửa này hôm ấy bọn em lên có thấy mấy cái bcs đã qua sử dụng, chắc là các bác để bọc điện thoại di động phòng trời mưa ngập lụt ... tránh hiểu nhầm nên bác babydriver cho đốt hết luôn rồi ... :D:D 

...

Hạng B1
21/6/10
69
0
0
51
otosaigon nói:
 ​
"Chả" of the year 2011..
 ​
 ​
 ​
 ​
Chụp ảnh lưu niệm (mai đi rửa hình để lần sau trở lại tặng vài tấm ảnh để còn đi lại cung đường này tiếp..
)​
 ​
[/quot
LOOK LIKE PEDE, RIGHT???

Last edited by a moderator:
Chém Gió
13/5/10
99
45
28
46
Diesel_Engine nói:
anh em vui là chính thôi mà bác Lơ ui ... bận tâm làm gì mấy chuyện đó.. cái này cũng thể hiện ý chí của mổi người trong chúng ta khi tham gia và cùng nhau vượt qua thử thách mà.. cho E chém gió tí như thế này.. xe có thể hư.. lương thực có thể hết nhưng tinh thần thì phải cùng nhau quyết tâm mới có thể vượt tất cả thử thách trong offroad phải không các bác.. ;)

Em cũng biết các bác offroad nhà ta vốn tính cũng can trường , dốc cao , vực sâu , suối lớn các bác đều vượt qua được tất , nhưng vừa rồi em mới phát hiện ra ,một thứ các bác offroad rất sợ ...... và chỉ sợ duy nhất có một thứ .....???

Thân tặng bác máy dầu câu này nhé ::D

<span style=""color: #008000;"">Giang hồ hiểm ác anh không sợ ......</span>
<span style=""color: #008000;"">Chỉ sợ sedan .... nó theo vào .....</span>

Hạng C
13/8/07
558
2
18
F150 nói:
Diesel_Engine nói:

Em cũng biết các bác offroad nhà ta vốn tính cũng can trường , dốc cao , vực sâu , suối lớn các bác đều vượt qua được tất , nhưng vừa rồi em mới phát hiện ra ,một thứ các bác offroad rất sợ ...... và chỉ sợ duy nhất có một thứ .....???

Thân tặng bác máy dầu câu này nhé ::D

<span style=""color: #008000;"">Giang hồ hiểm ác anh không sợ ......</span>
<span style=""color: #008000;"">Chỉ sợ sedan .... nó theo vào .....</span>
Em ấn tượng với bác này ghia! Dù sao cũng phải chúc mừng bác!
Tự nhiên được một cái ‘tai tồ’ độc đáo nhất OS
. Nhiều người hỏi em là bác mua hết bao nhiêu lúa đấy! Bây giờ không chỉ hội Off-road, FFC mà cả OS biết bác rùi đó! Bác đổi nick thành ‘chém gió’ luôn đê!!!

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
@ F150: chẳng biết bác ở đâu ... xóm em có mấy chú cũng chém kinh lém, hôm nào mời bác qua chém giúp ...:D:D
Đừng nói là bác có ý định đem con Morning vào chinh phục đường này nhé:)
Lúc vào rừng, Tú đội do lo sợ nên ghé vào thiền viện hỏi thăm sư thầy:
Cho con hỏi đường này Fiat vào được không??
Sư thầy: sáng nay có hội offroad vào chụp hình ... hội ấy còn vào được thì Fiat chỉ là chuyện muỗi ...:D

Lúc này Tú đội mới yên tâm, mặt mày tươi rói như trong hình:D