Tập Lái
17/4/09
14
0
1
42
ủa ... các pác đi về cũng khá lâu mà ít hình vậy nhỉ ... ai còn hình không "phọt" ra nữa đi cho em "chim nghĩnh"

Hạng B2
27/11/11
187
0
16
HCM
Diesel_Engine nói:
vitconchanngan nói:
Zinger10 nói:
Con Vịt xanh đẹp quá ! không biết của Bác nào nhỉ? Bác nào là chủ nhân lên tiếng cho em giao lưu học hỏi với !

Dạ con Vịt xanh là của em ạ.
Em cám ơn bác đã khen em nó.

hôm off chai bác không tham gia chém gió cùng anh em cho vui.. hôm nào có cung mới bác tham gia cho vịt nhà bác rocket có bạn có bè
Hôm đi với anh em không xem phim tàu mà lại gặp tào tháo... Chã của mình chò thuốc thế nào mà nó im luôn cho đến khi về nhà, kinh thật.
Rất tiếc nên lần sau sẽ chời bù với anh em,

Hạng B2
27/11/11
187
0
16
HCM
Em lo chạy nên không chụp được, máy về được có ít tấm chụp bác Lơ tác nghiệp, gởi các bác xem để có những tấm hình đẹp thì bác Lơ phải hít bụi ra sao.
Em sẽ nhờ bác tuanng post sau ạ,

Last edited by a moderator:
Hạng B2
27/11/11
187
0
16
HCM
Đường dằn sóc kinh nhưng bác í giữ thăng bằng tuyệt vời.

Nắng + bụi.

Mát chút thì phải lội nước.

Hạng B2
27/11/11
187
0
16
HCM
Con suối ngay chỗ anh em dừng lại xin chuối ăn mùa này cạn nước mà nhiều cá ghê!
Lâm tặc ăn không hết cá tươi phải phơi cá cho khô đây (em tranh thủ chụp bằng di động).

Hạng F
1/11/08
9.330
74
48
Tp.Hồ chí Minh
Keke...ko phải bác Lơ nhiệt tình đâu...trên xe có 2 ông đấu súng liên tục...chịu ko nổi ô nhiễm nên xuống đi bộ và ngồi sau thùng xe để lấy dưỡng khí thôi mà...:)

EMMA JUDGE
8/2/06
163
0
0
Rocket1349 nói:
Keke...ko phải bác Lơ nhiệt tình đâu...trên xe có 2 ông đấu súng liên tục...chịu ko nổi ô nhiễm nên xuống đi bộ và ngồi sau thùng xe để lấy dưỡng khí thôi mà...:)
bây giờ Em đã hiểu

Hạng C
18/5/10
928
7
18
xóm phá xe !!!
Rocket1349 nói:
bác nói ai đấu súng? xe bọn em địch nó ngồi cưa bom chứ bắn súng gì kakak

Hạng B2
27/11/11
187
0
16
HCM
Diesel_Engine nói:
Rocket1349 nói:
bác nói ai đấu súng? xe bọn em địch nó ngồi cưa bom chứ bắn súng gì kakak

Hèn chi đến khúc cua cùi chỏ này bác Lơ cũng một mình phi xuống, chịu không nổi???