Hạng D
16/11/20
2.885
9.067
113
38
Xít đờ dạo này lên tay quá, đọc thật là vi diệu :oops:
Dạo này có cái mô tip hơi quen thuộc là vào hỏi xem trong tầm giá đó thì nên mua xe nào mà chưa cần chờ ai tư vấn đã nói ra 1 loạt điểm mạnh của xe nào đó nổi trội trong phân khúc, rồi dưới đó thế nào cũng có nhiều bác vào comment khen đáo để, xe đó không mua sẽ hối hận .....Em xem riết mà thành ra bị bệnh nghi ngờ không biết IQ mình thấp nhìn đâu cũng ra seeder hay do mình có vấn đề mà trước giờ không nhận ra ưu điểm của dòng xe đó như các bác ấy nói luôn.

Hạng C
30/4/16
978
367
63
Cross V ngon rồi, tuy nhiên mua dc Santafe dầu lướt thì em thấy rất ok.

• Like
Reactions: Paponasa
Tập Lái
7/5/22
31
18
8
Cần Thơ
HRV nghe sale báo có 2 phiên bản, đều xài chung máy 1.5 tăng áp. Và 2 bản ở VN k có cửa sổ trời. 18/6 ra mắt
Em xem thấy bản RS bên Thái như là nó có cửa sổ trời. Mà e cũng vừa ý cái ngoại thất của RS hơn bản thường nữa. Nếu về VN mà bản RS kg có cái cửa sổ trời "đằng sau" em nghĩ là quá ngon. Nhưng thôi. Cọc cross rồi hahaha

Hạng F
6/9/18
7.368
16.351
113
35
Em xem thấy bản RS bên Thái như là nó có cửa sổ trời. Mà e cũng vừa ý cái ngoại thất của RS hơn bản thường nữa. Nếu về VN mà bản RS kg có cái cửa sổ trời "đằng sau" em nghĩ là quá ngon. Nhưng thôi. Cọc cross rồi hahaha
Cho xem cái giấy cọc che hững hờ dc ko a chủ

Tập Lái
7/5/22
31
18
8
Cần Thơ
Cái bài ông hỏi là tháng 5
giờ chưa tròn 1 tháng tức 3.6
Theo tôi biết thì nếu ông xuống tiền đầu t5 chưa tròn 30 ngày đã có lăn bánh, lại không có lạc gì thì chắc ông là sale toy quá
thôi về lo mà bán xe đi, hoặc có sale hay pr thì cũng cho nó khéo khéo tí.
Cross nó đắt hàng lắm rồi kg cần ông Pr để Toy nó cắn thêm lạc của NTD đâu nha
Đến khổ với bác... Thật cũng chả muốn trả lời nhưng bác nói kiểu như e viết dở hơi vậy.
Cọc 20tr. Họ hẹn từ giờ đến tháng 9 có xe. Chưa nghe cái gì a mua thêm cái gì để có xe sớm cả.
Bác đọc tiểu thuyết âm mưu quá 180p/ngày rồi đó. Bớt xéo xắt lại để phúc cho cơ thể đi haha

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Liêu Phụng
Hạng F
6/9/18
7.368
16.351
113
35
Đến khổ với bác... Thật cũng chả muốn trả lời nhưng bác nói kiểu như e viết dở hơi vậy.
Cọc 20tr. Họ hẹn từ giờ đến tháng 9 có xe. Chưa nghe cái gì a mua thêm cái gì để có xe sớm cả.
Bác đọc tiểu thuyết âm mưu quá 180p/ngày rồi đó haha
Dỡ hơi thiệt mà
Như ở qê mình ng ta gọi là ba xạo á
Mấy ô xỉn vô hay nói kểu này

• Haha
  • Sad
Reactions: PMH82 and Paponasa
Tập Lái
7/5/22
31
18
8
Cần Thơ
Dỡ hơi thiệt mà
Như ở qê mình ng ta gọi là ba xạo á
Mấy ô xỉn vô hay nói kểu này
Haizzz định viết 1 bài xem có ae nào chung tình trạng vào chia sẽ cho vui. Mà các bác nói kiểu như ai cũng đi lừa hết chán thật sự...
Ủa mà ngộ. Viết bài đăng trong group toyota chứ đăng trong group mazda honda sao mà bảo ba xạo lừa lọc gì nhỉ?

Chỉnh sửa cuối: