Hạng B2
29/4/15
321
581
93
49
TP Hồ Chí Minh
Em cảm ơn bác đã động viên và theo dõi... Vì nhà em có đam mê đi cảm nhận vẽ đẹp của quê hương và đất nước của mình....

Hạng B2
29/4/15
321
581
93
49
TP Hồ Chí Minh
Ngày đầu tiên Em chạy từ Sài Gòn đến Tp Biển Nha Trang. Tầm 6h.... À có một thông tin về XXX tại đường dẫn vào cao tốc Long Thành dầu giây. Thì em bị bắn tốc độ. 80 trên 95km... Vì Em chủ quan la sáng còn sớm. Lúc đó tầm 4h30... Em xuống trình bày với các Anh Em và đc sự thông cảm và chỉ bị nhắc nhở. Và đc động viên đi cẩn thận. Xin cảm ơn các Anh Em thật nhiều.... Các bác lưu ý nhé
Hành trình xuyên Việt

Hành trình xuyên Việt
Hành trình xuyên Việt

Hành trình xuyên Việt

Hành trình xuyên Việt

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
29/4/15
321
581
93
49
TP Hồ Chí Minh
Sau khi phát quà xong tại Huyện Nghĩa Hành tỉnh Quảng Ngãi. Tầm 15g. Nhà em chạy một phát đến Tp Đồng Hới. Đến 21g là đến Tp Đồng Hới. Cự ly trên 450 km.... Nghỉ ngơi để lấy lại sức khỏe và chính thức bước vào giai đoạn đi phượt xuyên Việt...
Hành trình xuyên Việt

Hành trình xuyên Việt

Hành trình xuyên Việt

Hành trình xuyên Việt

Hành trình xuyên Việt

Hành trình xuyên Việt

Hành trình xuyên Việt

Hành trình xuyên Việt

Hành trình xuyên Việt

Hành trình xuyên Việt

Hành trình xuyên Việt

Hành trình xuyên Việt

Hành trình xuyên Việt

Hành trình xuyên Việt

Hành trình xuyên Việt

Hạng B2
29/4/15
321
581
93
49
TP Hồ Chí Minh
Sau khi nghỉ ngơi tại Tp Đồng Hới. Nhà sẽ tiếp tục tiến về phía bắc. Điểm đến tiếp theo là thủ đô Hà Nội... Quảng Bình - Hà Nội. Cự ly tầm 500km...

Hạng B2
29/4/15
321
581
93
49
TP Hồ Chí Minh
Những cung đường năm nào cũng đi qua vậy mà mỗi lần đi qua là một cảm xúc thật sự khác... Thật sự Hạnh phúc được làm một công dân của đất nước có hình chữ S... Tôi Yêu Việt Nam....
Hành trình xuyên Việt

Hành trình xuyên Việt

Hành trình xuyên Việt

Hành trình xuyên Việt

Hành trình xuyên Việt

Hành trình xuyên Việt