Hạng B2
10/9/12
396
64
28
E vô cùng sorry bác Mẫn và AE >hôm qua E đi CV riêng định là chạy về đẻ tham dự SN bác Mẫn mà kg kip. E về tới SG muộn rùi và mệt nên E kg Ra nữa...bác connet trách E quá chừng....E có mấy bịch caffe BMT định đem ra Biếu AE mà kg dc...Thôi E hẹn Bác Connet, bác Mẫn bác HT ,Bedden,Duyên HB ra 10l chiều nay nha(19g00) nha....
....

Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.058
113
51
leviet45 nói:
E vô cùng sorry bác Mẫn và AE >hôm qua E đi CV riêng định là chạy về đẻ tham dự SN bác Mẫn mà kg kip. E về tới SG muộn rùi và mệt nên E kg Ra nữa...bác connet trách E quá chừng....E có mấy bịch caffe BMT định đem ra Biếu AE mà kg dc...Thôi E hẹn Bác Connet, bác Mẫn bác HT ,Bedden,Duyên HB ra 10l chiều nay nha(19g00) nha....
....
Tối nay đá banh rồi, nhậu nhẹt gì nữa :)
Biết Bac và beden không ưa gì Connect nhưng sinh nhật khaiman cũng dịp vui anh em tụ tập, đâu chỉ có mình Connect :D

Hạng D
23/10/09
1.382
3.285
113
42
www.khamdinhky.com
dailywine.vn
Tối qua thấy anh em trên Viber nói đến vụ này mà không biết là gì, khi hiểu ra sự việc thì trễ mất rồi. Mất bữa ăn chực.
Chúc mừng SN đội trưởng xì gà nhé.

Hạng B2
10/9/12
396
64
28

[/quote]
Tối nay đá banh rồi, nhậu nhẹt gì nữa :)
Biết Bac và beden không ưa gì Connect nhưng sinh nhật khaiman cũng dịp vui anh em tụ tập, đâu chỉ có mình Connect :D

[/quote]
ấy bác HT nghĩ sai rồi E làm gì mà lại kg ưa bác Connet(đau có chuyện gì với bác connet đâu ta...)...vậy thui thì đẻ hôm khác vậy....
...

Hạng F
28/2/11
5.112
203
63
Quận 4_ TPHCM
huongque nói:
Tối qua thấy anh em trên Viber nói đến vụ này mà không biết là gì, khi hiểu ra sự việc thì trễ mất rồi. Mất bữa ăn chực.
huongque nói:
Có thông báo trên đây từ sáng CN, Tối nay ra sân nhé Linh !

Tập Lái
6/9/18
2
12
5
3 ngày hôm nay em không có online 4rum (công tác) nên không biết tin này, chúc sinh nhật muộn đến bác Khải Mẫn nhé.
Chúc bác sinh nhật vui vẻ nhé!
Happy birthday.