PIT confirmed
Hạng D
17/2/08
1.005
32
48
NhaTrang
@ngoại Kiếm: iem thích cái bánh đó lắm áh.......há há.....mà thôi,sợ ték đầu lắm...hehe

@Phuhaonguyen: bữa sau giao hợp zới SFC tui đè ra hun như hình luôn mà chạy làng là chít zới tui....hehe...

@Anniehoang: má này cứ kiu e là xì tin dâu wài.....chém mẻ rựa bi jờ.

@ma Hao: ăn zắn cũng ngứa lẹ lắm đó má....về nhà uổng thế....hehe

caubasg nói:
Tối hôm qua mà weekend là nhà anh cũng dám chơi tới luôn nhưng vì sáng mai đi làm sớm! Giờ ngồi làm mà gật gù bùn ngủ ko chịu nổi!
Sao pé và bác SAWA kiếm vài tấm hình hay clip đẹp đẹp, quậy quậy post lên cho nó xôm!

dạ e phải phổ biến tòan bộ quá trình buổi tiệc xong em mới tường thuật trực tiếp buổi tiệc được bác ạh e nghĩ bác về sớm không phải vì weekend mà là vì rắn wa' kakakkaka nên e mới post riêng 1 pic dành riêng cho bác đấy...

Tiêu Kiếm nói:
@Heo tộc: viết bài gì mà a vừa đọc vừa chấm muối iôt mới hỉu được nội dung, rồi còn đưa cái chân ghẻ lên khoe nữa:mad:. Mà thôi, cũng tạm được, cố gắng phát huy nhé cưng!:p

Tặng e với ku PIT cái bánh kem đỡ thèm:)

tiêu đại ca:lỗi do a thiếu iot chứ không phải lỗi do văn chương của tiểu yến tử kakkaka

thx cái bánh kem của bác nhé....nhưng mừ chúng e không có cần nhìn hình ảnh để đỡ thèm như bác???
...tuổi e và pit còn trẻ và sức lực chúng e còn dư nên không bị bỏ rơi vì bất lực như bác...cứ nhìn hình ảnh cho đỡ thèm

PIT confirmed
Hạng D
17/2/08
1.005
32
48
NhaTrang
pé heo: chời....nói hay wá....keke..a chạy lẹ chứ má Kiếm mọc dậy,kéo quần a wá

Hạng D
9/4/05
4.489
65