Hạng D
28/10/19
1.255
4.838
113
Dĩ nhiên mình mua hay bán đều có lý do, kể cả mua/ bán vàng. Khó gì cái lý do..
Bác ko mua thì người khác sẽ mua. Còn mua để làm gì thì mỗi người mỗi ý và cách nhìn nhận khác nhau. Quan trọng vị trí, giá hợp lý . Chứ trên này đầy bác đi săn hàng ngộp. Còn ở đây, em gửi thông tin hàng ngộp cần cứu nét. Vị trí, sổ sách rõ ràng. Bác nào đi xem, hợp lý thì dứt thôi.

• Like
Reactions: kinhdoanhbds
Hạng D
24/6/14
2.055
2.894
113
Dĩ nhiên mình mua hay bán đều có lý do, kể cả mua/ bán vàng. Khó gì cái lý do..
Em gửi thông tin đầy đủ. Bác nào quan tâm. Cứ xách xe lên trực tiếp. Ok thì gặp chủ làm việc. Được thì dứt. Mà các tus trước đây, em cũng khuyên các bác rồi, nếu muốn mua trên này thì cứ lên xem trực tiếp, ăn chơi trên đó 1 tuần -10 ngày tìm hiểu. Cảm thấy Ok hết thì vào việc.

Hạng D
28/10/19
1.255
4.838
113
Thì lúc đó 80% ae ở đây sẽ đi bụi.
Tưởng nghèo đi 50% thôi. Nhưng đúng là đi bụi cao, vì ảnh hưởng nghiêm trọng, do tổng trị giá rất...rất...và rất...lớn (KCN/ dự án/ cao ốc/ khách sạn. Tính ra mua đất tỉnh bị giảm 50% mới nghèo thôi, chưa đến mức đi bụi.

• Haha
Reactions: Đi Đò
Hạng D
10/7/10
1.155
1.584
113
Bác ko mua thì người khác sẽ mua. Còn mua để làm gì thì mỗi người mỗi ý và cách nhìn nhận khác nhau. Quan trọng vị trí, giá hợp lý . Chứ trên này đầy bác đi săn hàng ngộp. Còn ở đây, em gửi thông tin hàng ngộp cần cứu nét. Vị trí, sổ sách rõ ràng. Bác nào đi xem, hợp lý thì dứt thôi.

Canh hàng ngộp để mua mà không cần biết lí do, coi chừng chính mình sẽ trở thành người ngộp tương lai

• Haha
Reactions: vonam2016
Hạng C
5/3/14
888
1.998
118
Em gửi thông tin đầy đủ. Bác nào quan tâm. Cứ xách xe lên trực tiếp. Ok thì gặp chủ làm việc. Được thì dứt. Mà các tus trước đây, em cũng khuyên các bác rồi, nếu muốn mua trên này thì cứ lên xem trực tiếp, ăn chơi trên đó 1 tuần -10 ngày tìm hiểu. Cảm thấy Ok hết thì vào việc.
Chốt rồi anh còn đưa gì nữa ? Giá lô này ok rẻ thứ 2 của sp đang bán ở Bảo Lộc