Hạng D
24/6/14
2.055
2.894
113
Thú thật là em cũng có dính cái lô Nhon Trạch của thằng chủ nào đó quên tên, rồi nó lên bảo lộc làm cái sun valley. Giờ nó đi đâu còn sống hay k em k rõ. Tự an ủi là nó gần vành đai 3.. vđ 3 mà xong thì cũng có giá, để cho cháu nó ở
Khải Hưng ah bác

Hạng D
24/6/14
2.055
2.894
113
Nó nhiều tên lắm , mỗi nơi nó tự đặt 1 cái tên
Bác đang nhầm tên dự án với cdt rồi. Khải Hưng nó là cty làm cdt các dự án, còn tên dự án thì nó đặt nhiều tên là đúng rồi. Nên em đang nói cdt cái thằng Sunvalley là Khải Hưng đó, đợt đỉnh điểm thì nó là trùm phân lô bán nền trên đó rồi

Hạng D
10/7/10
1.155
1.584
113
Bác đang nhầm tên dự án với cdt rồi. Khải Hưng nó là cty làm cdt các dự án, còn tên dự án thì nó đặt nhiều tên là đúng rồi. Nên em đang nói cdt cái thằng Sunvalley là Khải Hưng đó, đợt đỉnh điểm thì nó là trùm phân lô bán nền trên đó rồi
Cái tên CTY nó cũng đổi nữa. Mỗi nơi sẽ là 1 tên. Cái đứa moi giới bán dự án NT xong chạy lên BL bán sun valley nên mình mới nói như vậy

• Like
Reactions: kinhdoanhbds
Hạng B2
4/4/16
246
308
63
Tp HCM
Sài Gòn mà k có giao dịch nữa là BL. Ấm theo định nghĩa này tức là lừa được mấy chục con mồi lên xe đi thăm đất đó
Hoạt động này mới trở lại 1-2 tháng nay thôi Bác. Chứ trước đó cũng dừng từ hồi trước tết rồi. Nghe đồn là dừng để hoàn thiện pháp lý giai đoạn 2 mà mình nghĩ dừng vì ko lùa đc ai nữa thôi

• Like
Reactions: kinhdoanhbds