Hạng C
16/9/16
513
444
68
31
Coi như lỗ vì treo tiền ở đó thôi chứ ko có dính vô NH cũng ổn. Giai đoạn này chưa bay màu cũng mừng :D

Hạng D
15/9/08
2.077
2.263
123
Vừa rồi mới đi Đà Lạt - Buôn Mê về
Tình hình các bác ngoài Bắc vào Đà Lạt - Buôn Mê mua đất hécta khá nhiều....
Đà Lạt có Dapahill gì đó ...khoảng gần 4 mẫu của 1 bác Bắc Ninh làm khu vui chơi mới khai trương mấy tháng,1 quán ăn chòi Hồ gần trung tâm..abc ..này kia khoảng đâu 2hecta...tên mẹ gì đó quên r..cũng của bác ngoài Bắc vào. Ra khu hồ Tuyền Lâm mấy quán cơm Lam này kia cũng là ae miền Bắc....1 bác mua mấy hec ngay QL Nha Trang đi Đà Lạt ( gần tới Đà Lạt ) nuoi ca Tầm và mở quán Lẩu Cá Tầm ...
Buôn Mê :Từ Dà Lạt qua đèo Chuối 1 bác miền Bắc mớ quán cơm nuôi Tằm khoảng mấy hecta ......Tp Buôn Mê : Quán A cô Thôn ( chừng 2 mẫu) gần khu cafe nhà dân tôc ( Trần Nhật Duật) cũng của 1 bác người Bắc.......đi vào sâu có Lâm viên gì đó cũng nghe nói chủ người Bắc...
Đó là nhưng chỗ mình có đi vào...ngoài ra người miền Bắc vào đầu tư Đà Lạt, Daklak, Bình Phước khá là đông.......toàn tính mẫu.....

P/s : cách đây 15-20 năm....lên Đà Lạt đa số dân Huế và miền Trung..bây h người Bắc khá là nhiều

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
24/6/14
2.054
2.893
113
một trong những cảm giác sợ hãi của người kẹt trym
đó là nhìn những thớ thơm bơ hơn bày ra trước mặt, nhưng bất cmn lực
Và rồi nhìn cái lô thơm bơ bị người khác lụm mất mà bất cmn lực thêm đúng ko bác =))

• Angry
Reactions: Đi Đò
Hạng D
26/12/18
2.366
3.114
155
45
Đọc còm của mấy anh thớt này thấy giải trí quá. Giống như câu cửa miệng dân chơi chứng " ko bán thì ko lỗ " :D

• Haha
Reactions: thanhphongreal
Hạng D
17/10/11
1.205
12.640
113
Hạng D
23/6/13
1.965
5.111
113
Vừa rồi mới đi Đà Lạt - Buôn Mê về
Tình hình các bác ngoài Bắc vào Đà Lạt - Buôn Mê mua đất hécta khá nhiều....
Đà Lạt có Dapahill gì đó ...khoảng gần 4 mẫu của 1 bác Bắc Ninh làm khu vui chơi mới khai trương mấy tháng,1 quán ăn chòi có hồ gần trung tâm..abc ..này kia khoảng đâu 2hecta...tên mẹ gì đó quên r..cũng của bác ngoài Bắc vào. Ra khu hồ Tuyền Lâm mấy quán cơm Lam này kia cũng là ae miền Bắc....
Buôn Mê : Quán A cô Thôn ( chừng 2 mẫu) gần khu cafe nhà dân tôc ( Trần Nhật Duật) cũng của 1 bác người Bắc.......đi vào sâu có Lâm viên gì đó cũng nghe nói chủ người Bắc...
Đó là nhưng chỗ mình có đi vào...ngoài ra người miền Bắc vào đầu tư Đà Lạt, Daklak, Bình Phước khá là đông.......toàn tính mẫu.....

P/s : cách đây 15-20 năm....lên Đà Lạt đa số dân Huế và miền Trung..bây h người Bắc khá là nhiều
Ngoài đó giàu hơn trong đây, tiền núi á...
Gần 10 năm trước nghe mấy ông anh ở Vạn Thành nói họ mua khu sân bay Camly, Tà Nung 40 50 tỉ mà giấy tay luôn, dù khu sân bay camly thuộc dạng treo .

Hạng D
24/6/14
2.054
2.893
113
Các bác thấy chán Bảo Lộc quá thì đạp ga về phía Bình Thuận làm mấy lô ở gần trạm thu phí sông Phan đi. Giá tầm 650-900tr/ lô sổ sẵn full thổ. DT từ 110-130m. Cách QL1A tầm 100m
Hậu "cơn lốc" sốt đất tại Bảo Lộc, có nên đầu tư hay không?

Hạng D
22/8/16
2.275
24.625
113
  • Love
Reactions: kinhdoanhbds