Hạng D
24/6/14
2.054
2.893
113
Chính quyền ở khu nầy căng ko bác, nhìn diện tích và giá em thấy cũng ổn, (nếu) deal xuống còn 900 thì đẹp bác nhỉ hihi. Nếu mình để cái nhà Container lên đất thì có bị bắt dẹp đi hay làm khó gì ko bác? Đường này vận chuyển nhà container vào được ko bác?
Để e đạp giá xem sao nha bác. Nhưng giá này có vẻ khó. Giá trên e thấy cũng hợp lý rồi

• Love
Reactions: nghiarom
Hạng D
22/8/16
2.275
24.625
113
Chính quyền ở khu nầy căng ko bác, nhìn diện tích và giá em thấy cũng ổn, (nếu) deal xuống còn 900 thì đẹp bác nhỉ hihi. Nếu mình để cái nhà Container lên đất thì có bị bắt dẹp đi hay làm khó gì ko bác? Đường này vận chuyển nhà container vào được ko bác?
đặt được container nha anh
cho em địa chỉ, em thuê đầu kéo tới chôm về rẫy của em

Hạng B2
16/7/16
294
7.834
119
Tại sao là ô-sờ với nhau, anh ko nghĩ đến việc kéo 1 cái đến ở cùng em, rồi chiều chiều lai rai ngắm đồi cà phê bị phân lô phía xa xa, vậy có phải chill chill hơn ko hehe

Ngay gần đó là cái nghĩa địa dân tộc lâu đời. Tối tối ra chỗ cà phê đồi thông, đi ngang qua nghe thông reo xào xạc, gió từ nghĩa địa thổi ra u u. Tha hồ chill :D

Hạng D
26/3/15
1.421
23.836
113
tối ngủ nghe tiếng cồng chiêng gõ vô vách công.
dễ ngủ lắm :D
Ôi, ít khi em thấy khu dân cư nào mà cư dân còn gìn giữ nét văn hóa bản sắc truyền thống dân tộc thế này. Phái phái, xuống tiền luôn!

• Haha
Reactions: Đi Đò