Hạng D
22/8/16
2.275
24.651
113
Chắc đường Âu Cơ rồi. Sao bác ko mua Lộc Thành, trục đường QL55 lợi hơn, đường đó chạy thẳng ra Bình Thuận, nó đang nâng cấp mở rộng đường lên
đúng rồi, đường Ô Kê :D
duyên số nó vậy
chớ trước đó có biết Lộc Thành Lộc Lá gì nằm ở đâu đâu

• Haha
Reactions: kinhdoanhbds
Hạng D
24/6/14
2.057
2.895
113
đúng rồi, đường Ô Kê :D
duyên số nó vậy
chớ trước đó có biết Lộc Thành Lộc Lá gì nằm ở đâu đâu
Duyên số thì đôi khi chỉ là bác nói. Kaka. Đường đó thì được 1 đoạn ngoài thôi. Chứ có thông gì đâu. Bác mua Tân Lạc thì nó giáp Di Linh luôn rồi. Lộc Thành nó gần Bảo Lộc, hướng đi về khu núi Đại Bình. Khu đó vẫn còn giá Ok.

• Sad
Reactions: Đi Đò
Hạng D
10/7/10
1.155
1.584
113
Duyên số thì đôi khi chỉ là bác nói. Kaka. Đường đó thì được 1 đoạn ngoài thôi. Chứ có thông gì đâu. Bác mua Tân Lạc thì nó giáp Di Linh luôn rồi. Lộc Thành nó gần Bảo Lộc, hướng đi về khu núi Đại Bình. Khu đó vẫn còn giá Ok.
Vừa. Chỗ nào cũng chê rồi đi mua Bảo Lộc, ôm đó chừng 20 năm nữa đi

Tập Lái
24/4/16
28
1.421
78
Giai đoạn này cứu nét thì thế thượng phong nằm trong tay người Mua cầm tiền mặt, nên cứ nhẹ nhàng từ từ mà chờ đợi.

Hạnh phúc là chờ đợi trong đầu tư.

Sẽ còn giảm giá rất nhiều, vội gì chứ.

Hạng D
24/6/14
2.057
2.895
113
.... Giai đoạn này mà bỏ tiền cứu "net" là hơi căng nha bác.
Khách hẹn 1-2 tháng có thể hủy, có thể ở nhà mà mõm là đi du lịch :D . NÓi chung là đủ chuyện...
Em có viết nhiều bài comment rồi mà bác ấy có nghe đâu. Giờ đi săn hàng cứu nét thì nhiều lắm. Đã lên đó săn thì phải ở dăm bữa nửa tháng. Chứ lên chơi chơi mà bụp luôn thì chỉ có mua theo cảm tính thôi. Em đang ở nhà nghỉ ngơi vài hôm đây mà mưa mấy ngày liền có đi đc mô đâu

Hạng D
24/6/14
2.057
2.895
113
Giai đoạn này cứu nét thì thế thượng phong nằm trong tay người Mua cầm tiền mặt, nên cứ nhẹ nhàng từ từ mà chờ đợi.

Hạnh phúc là chờ đợi trong đầu tư.

Sẽ còn giảm giá rất nhiều, vội gì chứ.
Đúng bác. Cầm tiền trong tay lúc này là chủ cuộc chơi. Ko có gì phải vội.

Hạng D
22/8/16
2.275
24.651
113
Em có viết nhiều bài comment rồi mà bác ấy có nghe đâu. Giờ đi săn hàng cứu nét thì nhiều lắm. Đã lên đó săn thì phải ở dăm bữa nửa tháng. Chứ lên chơi chơi mà bụp luôn thì chỉ có mua theo cảm tính thôi. Em đang ở nhà nghỉ ngơi vài hôm đây mà mưa mấy ngày liền có đi đc mô đâu
đúng là cảm tính thật, do bà con trên này nhiều.
mình chả mang tư tưởng đầu tư gì đâu.
cũng chưa phải số tiền lớn để cảm thấy nhức đầu
kệ pà

mà trển đất kiểu sói quả đồi nhiều thật. anh nào ôm mấy cái đó chắc thiên thu quá

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: kinhdoanhbds