Status
Không mở trả lời sau này.
Chi Hội Phó SOS
4/7/10
4.664
1.923
113
38
Cà Mau
Re: Áo mới 2013 cho thành viên chi hội S.O.S

Chào các bác,
Em - Jangnhut thành viên thứ 15 của chi hội S.O.S. Thắm thoát đó mà đã 2 năm tham gia S.O.S. Kể từ khi tham gia hội em được gặp gỡ giao lưu kết bạn với rất nhiều người thân thiện, dễ thương, đáng quý...

Tối nay có chuyện này em muốn nói với các bác. Thật ra chuyện này cũng không có gì to tát nghiêm trọng lắm, có nói cũng được không nói cũng không sao vì nó vốn vô nghĩa với rất nhiều bác. Mặc dù chỉ là chuyện cá nhân tuy nhiên không nói ra thì em thiệt thòi và ray rức trong lòng lắm. Nếu em không nói ra thì chắc có lẽ em sẽ không có dịp để nói nữa...

Thời gian 2 năm không phải là ngắn nhưng cũng không phải là quá dài. Biết bao nhiêu kỷ niệm vui buồn đã trải qua cùng mọi người em rất quý và trân trọng nó...

Sau khi nhiều lần cân nhắc nhìn nhận lại bản thân thì em xin mượn thớt này mạo muội chia sẽ với mọi người là bác HT Ha Sonata, HP Hieule, Thanhlan... cùng tất cả các thành viên chi hội S.O.S chuyện cá nhân của em. Đó là...

là... em mặc size L.

Cuối cùng em không biết nói gì hơn là em rất cám ơn các bác đã lắng nghe câu chuyện của em.
Thân.

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
166.217
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com

Jangnhut nói:
Chào các bác,
Em - Jangnhut thành viên thứ 15 của chi hội S.O.S. Thắm thoát đó mà đã 2 năm tham gia S.O.S. Kể từ khi tham gia hội em được gặp gỡ giao lưu kết bạn với rất nhiều người thân thiện, dễ thương, đáng quý...

Tối nay có chuyện này em muốn nói với các bác. Thật ra chuyện này cũng không có gì to tát nghiêm trọng lắm, có nói cũng được không nói cũng không sao vì nó vốn vô nghĩa với rất nhiều bác. Mặc dù chỉ là chuyện quyền lợi cá nhân tuy nhiên không nói ra thì em thiệt thòi và ray rức trong lòng lắm vì ..."tiếc của trời cho" = trò chơi. Nếu em không nói ra thì chắc có lẽ em sẽ không có dịp để nói nữa... vì 30/10 là hết hạn rùi.

Thời gian 2 năm không phải là ngắn nhưng cũng không phải là quá dài. Biết bao nhiêu kỷ niệm vui buồn đã trải qua cùng mọi người em rất quý và trân trọng nó...

Sau khi nhiều lần cân nhắc nhìn nhận lại bản thân thì em xin mượn thớt này mạo muội chia sẽ với mọi người là bác HT Ha Sonata, HP Hieule, Thanhlan... cùng tất cả các thành viên chi hội S.O.S chuyện cá nhân của em. Đó là...là... em mặc size L.

Cuối cùng em không biết nói gì hơn là em rất cám ơn các bác đã lắng nghe câu chuyện của em.
Thân.
Hic! Chí phở.

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
166.217
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com

Các bác mợ đk qua đt vì h/c đb:
54. Dragonlong76: 2 cái XL
55. deepest (Khoa): 2 cái XXL
56. batteryplus: 2 cái M
57. steven kenz: 1 cáiL, 1 cái M
59. binhcar O.S Quảng trị: 2 áo XL
60. bieu9937: 1 cái XL
61. forte2011: 1 cái L
62. Huy1973: 2 cái M
63. Undertaker: 2 cái M
...

Em đã up.

Last edited by a moderator:

Ha Sonata nói:
Jangnhut nói:
Chào các bác,

Tối nay có chuyện này em muốn nói với các bác. Thật ra chuyện này cũng không có gì to tát nghiêm trọng lắm, có nói cũng được không nói cũng không sao vì nó vốn vô nghĩa với rất nhiều bác. Mặc dù chỉ là chuyện quyền lợi cá nhân tuy nhiên không nói ra thì em thiệt thòi và ray rức trong lòng lắm vì ..."tiếc của trời cho" = trò chơi. Nếu em không nói ra thì chắc có lẽ em sẽ không có dịp để nói nữa... vì 30/10 là hết hạn rùi.
Hic! Chí phở.

nói ra để còn kịp lúc :D

Hạng B2
18/7/09
134
2
18
40

Em xin 3 áo size L, 1 áo size M nhen. Thanks các bác!
Ps: em đặt dùm bác Amazone luôn ạ. :)

Hạng D
27/10/10
2.939
8
38
38

E xin đc đặt áo ah:
Linh_allcar: 2L
Nhocquay : 2M

Hạng D
2/6/09
1.164
139
63
TPHCM

Các Bác Mợ xin lưu ý là tất cả thành viên S.O.S dù có đăng ký tham dự hay không tham dự SN S.O.S 2 năm hay SN OS 11 năm đều có thể đăng ký nhận áo đồng phục S.O.S miễn phí nhé( nhà tài trợ là cà phê Phin DeLi)

Hạng B2
24/2/13
174
10
18
www.paa.vn

Cảm ơn bác Hà đã gọi điện cho em. em xin đăng ký size L nhé. số lượng: 01 cái

Status
Không mở trả lời sau này.