Hạng B2
13/1/13
154
20
18
Re: Du lịch hè Carnaval cùng OS - GMFC -Viet nam Cruze Club ! Offline Phan Thiết dip lễ 2/9

LeoTruong nói:
Sao thớt im lặng quá.
ngày nào em cũng lượn qua thớt mà không biết nói gì thui chứ theo dõi đều mà bác.
Có bác nào gần quận 2 xuất quân cùng em cho vui không, em ở ngay metro....Nếu 6.30 hội quân ở Mekong thì từ metro xuất phát khoảng 5g45 kịp không các bác. Em có siêu baby 7 tháng nên ko tiện đu đeo sớm, có bác nào đi chung thì em mới đu theo sớm hơn ạ

Hạng B2
17/7/11
159
5
18
54
Re: Du lịch hè Carnaval cùng OS - GMFC -Viet nam Cruze Club ! Offline Phan Thiết dip lễ 2/9

yeu xe hoi nói:
Tối nay em sẽ chốt phòng lại ,và ai đu gió theo thì tới lúc đó tính nhoa
Em dang ki luon nhe bac yeuxehoi, xin loi vi hoi cham tre .
Em 2L + 2N( 2tuoi va 6tuoi)
Phong huong bien 1000k .
Thanks bac Bach.

22/7/12
596
19
18

Ngày này xong luôn, đi công tác Vũng Tàu

Hạng D
10/8/12
1.313
98
48

Em xin được trích dẫn 1 phần thông báo của Ban Tổ Chim trên FB là:
-------------------------------------------------------------------------------------------------------
Trân trọng thông báo,chuyến đi Carnaval 2/9 về vùng biển Phan Thiết của anh em Viet Nam Cruze Club and Friends đã chốt phòng và có khoảng 22 xe tham dự.Danh sách đăng ký sẽ post sau.
Còn ai chưa đăng ký có thể "đu gió" theo sau nhé.Mọi người theo dõi topic này,cho ý kiến,phản hồi và bổ sung thông tin nhé.

Yeu Xe Hoi

Hạng D
24/2/08
3.608
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn

LeoTruong nói:
-------------------------------------------------------------------------------------------------------
Trân trọng thông báo,chuyến đi Carnaval 2/9 về vùng biển Phan Thiết của anh em Viet Nam Cruze Club and Friends đã chốt phòng và có khoảng 22 xe tham dự.Danh sách đăng ký sẽ post sau.
Còn ai chưa đăng ký có thể "đu gió" theo sau nhé.Mọi người theo dõi topic này,cho ý kiến,phản hồi và bổ sung thông tin nhé.

Yeu Xe Hoi
Sáng sớm gửi mail cho anh và vài người mà sao gửi ko được,có mỗi anh Hòa nhận dc,tới thời điểm này là 22 xe ,các bác đu gió em không cập nhật ạ.nên đu gió thì BTC welcome thui hihihihi
File sẽ được anh Hòa fomat và post sau nhé

Hạng D
10/8/12
1.313
98
48

yeu xe hoi nói:
LeoTruong nói:

Yeu Xe Hoi
Sáng sớm gửi mail cho anh và vài người mà sao gửi ko được,có mỗi anh Hòa nhận dc,tới thời điểm này là 22 xe ,các bác đu gió em không cập nhật ạ.nên đu gió thì BTC welcome thui hihihihi
File sẽ được anh Hòa fomat và post sau nhé

@yeu xa hoi: Bởi vì B chỉ gửi cho mỗi anh Hòa nên ảnh mới nhận được.
Có gửi cho anh với Chậm 1 s đâu mà thấy :mad: Anh Hòa có edit lại và forward cho mọi người rồi. Nói chung là mọi việc ổn. Anh chỉ đang lăn tăn vụ âm thanh ánh sáng thui.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
17/6/11
485
345
63
HCM City

Đúng ngày này tham gia chinh phục cực nam bên caravanvn.com nên kg đi được

Hạng D
10/8/12
1.313
98
48

TEDDY FORTIS IO nói:
yeu xe hoi nói:
Bác Teddy ,đi mấy người để BTC biết sắp xếp ạ
Neu di thi 2L + 2N<6t bac nhe. Thanks bac.

Noted cho bác Teddy nhe.

Hạng D
24/2/08
3.608
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn

Em đã update danh sách phòng ở trang 1. Các bác kiểm tra, nếu có sai thì báo em để em update lại nhoe.

Hạng D
14/12/12
1.410
651
113
Dĩ An - Bình Dương

Oh - em đăng ký không trễ lắm sao lại đứng thứ 23 nhỉ - lại không thấy ghi phòng D ( 1000k) mà chạy qua phòng B (1400k) vậy hả? Chát giá quá ( đang khó khăn). Với lại thiếu hai F1 nhà em.??
Lăn tăn quá