Hạng C
21/1/11
527
0
0
HCM city
Re:HFC- Chào đón năm mới bằng bình minh Phú Quốc các bác ui....

Duchuy82 nói:
Ngày 3 có thể đi theo lộ trình này: sáng ăn sáng,thăm nhà gỗ-trại nuôi ngọc trai-nhà tù PQ-cảng An Thới-Bãi Sao-suối tranh-vườn tiêu-trại chó Phú Quốc,bao nhiêu đó em nghĩ cũng đuối rồi.tối ra chợ đêm Dinh Cậu lai rai.
- Ngày 2: sáng ăn bún cá lên tàu ra Phú Quốc khoảng hơn 12 h trưa,ăn trưa tại KS,nghỉ ngơi,chiều ra Dinh Cậu tắm biển.Ở nhà chuẩn bị tiệc đón năm mới.
Không biết em tính như vậy được không các bác.
Bác tính vậy cũng ok, nhưng ngày 2 ăn sáng đơn giản thôi chứ đi ăn bún cá không kịp thời gian ra tàu , bún cá khi nào quay về sẽ ăn rồi về sài gòn luôn.
- xe sẽ gởi lại Rạch giá , ra đó cả đoàn sẽ thuê 16 chỗ để di chuyển cho tiện
- các bác nhanh chóng đăng ký và cho em biết số người đi để em đặt vé tàu nhé

Hạng B2

E đu gió: 2L+2Baby ack...ack...
Bữa đó chắc bà cả e thi lái xe sợ không kịp về đi chung! không lẽ cho bà đi xe đó theo sau ta ack...ack...,
Chắc e đi trễ hơn rồi, các bác chỉ đường e đi với Rạch giá e mới đi có 4 lần àh mà toàn tài xế chạy, e leo xe ngủ khò dậy là tờ Hotel rồi.

Last edited by a moderator:
Hạng D
30/3/11
2.460
11
38
41

Em đăng ký.
3L-1N

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

Dat Truoc ve xe phuong trang cho vo di bac dung , vo khoe ma Minh cung khoe , di tre met lam .
@duchuy24 : chuong trinh cua bac khong co vu di ra dao tam bien va cau a ? Vu nay hap Dan lam khong the thieu duoc , ca cau rat de dinh chien xu tai cho rat ngon , cai ks khong quan trong co cho dat lung va tam tap la ok roi , bac cho ae cai gia tham khao luon , co phong loai 2 giuong khong vi Gia dinh e , Billy , qchau toan 4 be bu .

Hạng D
30/3/11
2.460
11
38
41

Vì thời gian mình đi có hạn,ngày 2 mình ra là kg đi được rồi chỉ còn ngày thứ 3.không thì theo lịch trình này.
- sáng 9h xuống bến tàu thuê 1 tàu lênh đênh trên biển ăn trưa trên tàu luôn nhum,hải sản ...khoảng 14h về bến qua bãi sau tắm biển tiếp(kg đi chổ này là chưa đi PQ)trên đường về còn sức thì tính tiếp nha các bác...

Hạng D
30/3/11
2.460
11
38
41

Về giá cả thì các bác khỏi lo,chỉ có thể là hạt dẻ thôi:D:D

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

Vậy bác duchuy set CT cụ thể luôn đi , chuyện tàu , xe ngoài PQ bác có thể đặt luôn chứ ra đó mà mới đi deal thì sợ mất tg và không đi đâu được .

Hạng C
21/1/11
527
0
0
HCM city

Duchuy82 nói:
Về giá cả thì các bác khỏi lo,chỉ có thể là hạt dẻ thôi:D:D
khách sạn có sạch sẽ và có máy lạnh không bác....ec...ec..

Hạng C
21/1/11
527
0
0
HCM city

dungalo nói:
E đu gió: 2L+2Baby ack...ack...
Bữa đó chắc bà cả e thi lái xe sợ không kịp về đi chung! không lẽ cho bà đi xe đó theo sau ta ack...ack...,
Chắc e đi trễ hơn rồi, các bác chỉ đường e đi với Rạch giá e mới đi có 4 lần àh mà toàn tài xế chạy, e leo xe ngủ khò dậy là tờ Hotel rồi.
nếu trễ là mây giờ em mới đi đuợc...

Hạng C
19/3/11
522
105
43