Thảo Luận Hi

Hạng B2
27/1/11
152
51
28
Re:Nissan 86 sau 2 năm nằm phủ bụi

Xe Bác đẹp quá, em cũng có 01 chiếc nhưng đời còn cũ hơn xe Bác nữa. Em đang làm lặt vặt, để hôm nào xong em post hình lên các Bác xem nhe. Nhìn xe Bác đẹp mà thèm quá. MÌnh rất mê xe nhưng mỗi tội là ít tiền, nên tậu con xe này làm chân đi tới lui. Tuy xe nhưng em rất vui vì minh cũng có xe đi. Cám ơn Bác đã post hình lên nhe, để mình down hình này về rồi tút con xe mình lại cho đẹp mới được.

Hạng B2
19/2/11
103
1
0
Sài gòn

cám ơn các bác khen tặng,
em tập lái, chắc em sử dụng 1 thời gian lái tốt, em sẽ nhường lại cho bác nào đam mê.

Tập Lái
18/1/10
10
14
13

Chào Bác qtvuong1972, em đăng ký đầu tiên nha, nghiêm chỉnh đó vì em biết mình chỉ cưới được vợ già thôi ( nhưng so ra thì vẫn trẻ hơn em nhiều mà). Khi nào bác tập lái xong thì em xin làm sính lễ để rước em nó về tập đạp và hành hạ nhau chơi, em vừa thi sát hạch xong. Bác ở đâu vậy? em ở Saigon.

Hạng B2
19/2/11
103
1
0
Sài gòn

vs2005 nói:
Chào Bác qtvuong1972, em đăng ký đầu tiên nha, nghiêm chỉnh đó vì em biết mình chỉ cưới được vợ già thôi ( nhưng so ra thì vẫn trẻ hơn em nhiều mà). Khi nào bác tập lái xong thì em xin làm sính lễ để rước em nó về tập đạp và hành hạ nhau chơi, em vừa thi sát hạch xong. Bác ở đâu vậy? em ở Saigon.
Okey, nếu bác thiện chí, thì mình sẳn sàng, tháng 4 này minh thi lấy B2, chắc cuối năm mình có thể gã em nó cho Bác. Xe bảng số 52N, Em ở Sài gòn. Thợ garage và các thầy ở trường Hoàng gia cũng đăng ký. Hy vọng bác và em có duyên.

Hạng D
21/3/08
4.857
4.420
113
hcm

to qtvuong1972: Xe bác là dòng sss, kính không khung, phun xăng đa điểm, có ống turbo vắt ngang qua máy đúng không ạ? Xe bác nhìn còn đẹp quá, bác có tể show thêm vài ảnh máy và nội thất em nó được không?

Hạng B2
19/2/11
103
1
0
Sài gòn

pvht nói:
to qtvuong1972: Xe bác là dòng sss, kính không khung, phun xăng đa điểm, có ống turbo vắt ngang qua máy đúng không ạ? Xe bác nhìn còn đẹp quá, bác có tể show thêm vài ảnh máy và nội thất em nó được không?

Dạ hình như vậy bác. Hình nội thất cũng êm lắm. Em vừa nhờ Bác Thái bọc lại cái tablo vừa đẹp vừa sang. Tay lái 04 chấu, em có gắn thêm cái LCD chiếu hậu, cửa kính và mắt sau điều chỉnh điện... tóm lại cũng okey lắm bác. Em may mắn mua được xe ngon.

Hạng B1
23/2/11
70
8
8

truong195 nói:
MÌnh có một chiếc giống như thế này, fun xăng, đồng tốt mâm đúc. Mình nghĩ nếu người quen thì 40tr -60tr là được.
Bác Trừơng để cho Em tập lái được không Bác!

Hạng B2
19/2/11
103
1
0
Sài gòn

police113 nói:
truong195 nói:
MÌnh có một chiếc giống như thế này, fun xăng, đồng tốt mâm đúc. Mình nghĩ nếu người quen thì 40tr -60tr là được.
Bác Trừơng để cho Em tập lái được không Bác!
Chắc bác để em sài 1 thời gian nữa nhé, khi nào e lên đời em mời gọi các bác.