Hạng C
10/7/08
513
432
63
Teana là xe Nhật lắp ráp ở Taiwan nên những phần cơ khí là cực kỳ bền (xe Nhật mừh). Những phần còn lại linh tinh như loa, màn hình ... là đồ lên ở cảng hết --> chất lượng & độ tin cậy cực kỳ phập phù !
Teana E loa khi nghe khi ko, đi sửa mấy lần rồi; màn hình đôi khi đen ngòm chả có tín hiệu gì, tắt máy hôm sau nổ máy lại có hình ! Pó tay luôn.
Đúc kết sau gần 1 năm mua em Teana này: không thể có sự lựa chọn nào tốt hơn ! Khuyến nghị: MUA NGAY :))

Hạng D
25/3/05
3.982
34
38
53
HCM city
zeus2212 nói:
@canadabuon: có phải xe bác là màu trắng hay đậu đối diện sinh tố nguyễn trãi ko, em hay đi lăng quăng quanh khu đó :D:D:D
xe em màu xanh lunar .

Hạng B2
20/10/05
255
17
18
zeus2212 nói:
@canadabuon: có phải xe bác là màu trắng hay đậu đối diện sinh tố nguyễn trãi ko, em hay đi lăng quăng quanh khu đó :D:D:D
Bác về vn rồi à? Hôm nào ae giao lưu cái nhỉ ;)

Hạng D
25/3/05
3.982
34
38
53
HCM city
teana giàn nhún hơi yếu , nhưng giàn gầm cũng ok , em bị chạm gầm bao nhiêu lần mà lên giàn nâng xem thì không bị móp mẻ gì hết .

Hạng B2
13/7/11
110
9
18
Cảm ơn các bác đã chỉ giáo. Anh em Nissan Teana SG có offline không nhỉ? em xin tham gia

Hạng C
4/2/07
898
0
16
HA NOI
canadabuon nói:
xe bác có hiện tượng như vậy có thể là đã bị rò rỉ điện, bác kiểm tra lại bình và các cầu chì trong hộp cầu chì trung tâm, bác có độ chế gì trên xe không , gắn thêm màn hình DVD, hay dàn âm thanh ???? nếu thợ bèo mà làm thì có nguy cơ cao lắm .
Gắn thêm đồ linh tinh thôi mà trầm trọng vậy hả bác. Em nghe nói hầu hết Teana ở VN đều bị salon gắn đồ hết rồi, vậy thì hơi căng. Sẵn bác cho em hỏi bác biết shop độ xe nào tay nghề cao tí ko? Vì em định gắn xe em chút đồ. :)

Tập Lái
18/1/11
4
0
0
39
Theo kinh nghiệm của bên mình thì hầu như là do bên TW lên đồ trước khi bán cho các salon VN.