Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Re:Hình ảnh ngày ăn chơi, nhảy, múa, tập thể hình….của hội BIM nhà chúng ta nhân sinh nhật OS lần thứ 7

bác Causbag ơi chậm quá
Bác đã Resize Picture chưa chứ xem thế này dễ đập máy tính lắm

bác Cuipap chuyên lĩnh vực này tip cho bác Causbag đi

Hạng D
28/2/05
2.108
485
83
Re:Hình ảnh ngày ăn chơi, nhảy, múa, tập thể hình….của hội BIM nhà chúng ta nhân sinh nhật OS lần thứ 7

deleted

Last edited by a moderator:
Hạng C
17/1/08
664
141
43
53
Tp. Hồ Chí Minh

Tặng lại mấy bác trong hội Bê Em Về mấy tấm hình em chộp được nhé..

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46

Ơ th
caubasg nói:
TUXEDO nói:
bác Causbag ơi chậm quá
Bác đã Resize Picture chưa chứ xem thế này dễ đập máy tính lắm

bác Cuipap chuyên lĩnh vực này tip cho bác Causbag đi

Ơ sao máy em sáng nay nó cứ chạy phà phà ấy nhỉ!Em xem lại rồi nên thế này:
Hình thường có vài trăm bytes thôi, còn em chơi hội Bim hình HQ nên nặng vài MB cho nó HD bác ơi! Em chưa kinh nghiệm lắm vụ post hình nên một số hình xem bằng laptop wide hay monitor sẽ bị méo 1 vài hình crop và mầu hơi đậm!
Thôi mong cả nhà cố gắng món mầm đá giúp em! Lần sau em sẽ cố gắng hơn ạ!

ơ thế tóm lại là bác còn hàng nữa không ????
em thấy bác bắn bao nhiêu cơ mà ....

@ bác Giaochi : Em thấy bác bắn mấy tấm hình BIM nhà em thi đấu làm kỷ niệm.
Nhưng focus toàn vào chị Suven_lee "Chân dài và quần ngắn"

Hạng D
28/2/05
2.108
485
83

To@Giaochi: Tks bác úp hình hội em!có phải bác là bác nhìn hơi nghệ sĩ và dùng Canon 5D ko vaäy aï? Còn hình nào hợi Bim nhà em hay hay bác up giúp nhé!Tks bác!

Hạng B2
29/9/09
184
0
0

bác TUXEDO oi! nhà mình có đoạt được giải gì không? thôi bác đừng ganh tị e, lần sau có chụp hình thì e sẽ cho bác mượn cái quần ngắn để bác cũng được focus hình lên nhiều. :D

Hạng B2
13/6/09
248
0
16
Sài gòn

caubasg: bác up hình dùng trang nào cũng được photobucket, imageshack…bác chỉ cần check vào cái nút resize, chọn 600x800 là OK. Sau đó copy link cho vào bình thường, hình xem sẽ nhanh hơn vì đã resize.

@suven_lee: thấy thím thi zigzak tự tin quá, kết quả thế nào, để em còn qua shop nhà bác Linh kiếm quà Noel cho thím chứ!
Hình ảnh BFC tham dự sinh nhật OS lần thứ 7

@TieuKiem: bữa nào bác chỉ em quả làm cái tay nhé, nhìn kool
@

Hạng D
24/11/05
3.337
64
48
www.linhperfume.com
linhperfume.com

cuipapchayoto nói:
caubasg: bác up hình dùng trang nào cũng được photobucket, imageshack…bác chỉ cần check vào cái nút resize, chọn 600x800 là OK. Sau đó copy link cho vào bình thường, hình xem sẽ nhanh hơn vì đã resize.

@suven_lee: thấy thím thi zigzak tự tin quá, kết quả thế nào, để em còn qua shop nhà bác Linh kiếm quà Noel cho thím chứ!

@TieuKiem: bữa nào bác chỉ em quả làm cái tay nhé, nhìn kool
@

hihi, để e dặn nv ở shop OFF thật nhiệt tình cho bác, bác Suven Lee ziz zac rất rất ác

Hạng D
28/2/05
2.108
485
83

To @ Suven : Lần sau em có dịp off có cảnh em chụp mẫu Suven bằng ống Fix rồi Suven mode cho 1 chân lên đầu xe BMW nữa là đúng catalouge, coi như TUXEDO chỉ biết khóc thôi..ặc ặc
!Hình vừa rồi em up lộn size hình bác nên ko biết hình trên máy khác có bị méo ko để em về chỉnh lại!

To @ Cuibap: em có resize rồi bác ơi!!!!!!up hòai mà nhưng vần đề là hình em toàn trên 3MB nên nó vậy. Ko hiểu người ta cũng chụp nhưngpost lên kiểm tra property thì thấy toàn mấy trăm Bytes thôi á!em nghĩ nó nặng quá

To Tiêu kiếm: hình tay bác nó rất độc, em có mấy hình chụp gần khi máy nào lia vào là tự nhiên focus đúng cái tay bác.. em khóai hình em panning bác thi đẩy bánh xe..