Hạng B2
8/6/09
103
20
18
dawmgoodman nói:
doquangtrang nói:
Chào Bác Dawm,
Em làm bên VNPT mọi dịch vụ, kỹ thật liên quan đến Viễn Thông em sẽ hỗ trợ hết, đặc biệt là anh em Mati' chân ngắn ạ.
Lần Vtau do em mới quá nên không dám tham gia dù muốn lắm.
Chúc các Bác vui.
vậy có thể a e mình biết nhau nhỉ, e làm VTSG từ 1996-2003 đó. Hiện 2 cty e bên mảng viễn thông là Đức Minh TMS và Tiến Phát CSJ, có gì bác nhẹ tay cho em cái, hehe.
Chúc bác vui với hộ matiz "Có thể chân bạn k dài, nhưng mọi người vẫn phải ngắm nhìn" nha.
@GM-Đông Đô Thành: kỳ này off với tụi em đi, cho tài ở nhà tự xử, hehe

Heheheh....

Đức Minh TMS cung cấp thiết bị..... cho minh đây, hehehe....
Mai mốt phải check cho kỹ đây......
Hôm nào rảnh coffee giới thiệu sản phảm nha bác Dawm.

Hạng C
5/3/11
922
114
63
@Bác Đức: hiện giờ em còn giữ của Bác 1 bộ đàm,1 sạc và 140K của Bác winstrucks gửi nè .Hôm nào Bác rảnh thì hú em cầm ra đưa lại Bác lun nhé!

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
doquangtrang nói:
dawmgoodman nói:
doquangtrang nói:
Chào Bác Dawm,
Em làm bên VNPT mọi dịch vụ, kỹ thật liên quan đến Viễn Thông em sẽ hỗ trợ hết, đặc biệt là anh em Mati' chân ngắn ạ.
Lần Vtau do em mới quá nên không dám tham gia dù muốn lắm.
Chúc các Bác vui.
vậy có thể a e mình biết nhau nhỉ, e làm VTSG từ 1996-2003 đó. Hiện 2 cty e bên mảng viễn thông là Đức Minh TMS và Tiến Phát CSJ, có gì bác nhẹ tay cho em cái, hehe.
Chúc bác vui với hộ matiz "Có thể chân bạn k dài, nhưng mọi người vẫn phải ngắm nhìn" nha.
@GM-Đông Đô Thành: kỳ này off với tụi em đi, cho tài ở nhà tự xử, hehe

Heheheh....

Đức Minh TMS cung cấp thiết bị..... cho minh đây, hehehe....
Mai mốt phải check cho kỹ đây......
Hôm nào rảnh coffee giới thiệu sản phảm nha bác Dawm.
kaka, yeap, hẹn gặp bác nha, thương hiệu tốt sản phẩm tốt bác cứ cho qua ào ào giúp em, hehe

@khangDaniel: thanks bác, chiều tối nay có thể em ghé SG, có gì sẽ alo bác cafe nếu còn time...

Last edited by a moderator:
Hạng D
21/4/11
1.616
100
63
40
Cambodia
grenade nói:
đường VT hư te tua mà Matiz dám đi đúng là can đãm thật..
Trời! Sao bác lại nói thế nhĩ! Tuần trước khi Matiz đi off là em xách matiz chở vợ đi Đà Lạt choi nè! Đi từ Cần thơ - Đà lạt : đi về + đi chơi : tổng khoảng 1.100 km đó bác! về xe em vẫn khỏe ru nè! chỉ hơi giựt tí nước giải nhiệt thôi! ka ka

Last edited by a moderator:
Hạng D
21/4/11
1.616
100
63
40
Cambodia
windstrucks nói:
cuibapit07 nói:
Sự thật phũ phàng sau 1 đêm vui trọn tới bên với các bác Suv, Khanhlucky, Mr Vui, Mr khải : tóc tai bù xù, xơ xác , chán đời ghê...hehe
Và tấm hình góp vui vậy thui, em mấy bữa nay lu bu quá, không bình loạn gì được với mấy anh. EM công tác về sẽ có nhiều tâm sự hơn hen

Đâu đến nỗi dzị bác! thấy vẫn còn Xì Tin lắm mừ! hihi
hehe, em và bác hình như bằng tuổi đó ( tạm thời 2 ae mình coi như là út rùi), off Cần Thơ sẽ cố gắng đu đeo theo mấy đại ka xuôgn giao lưu với bác hen..
Hi Hi! Sẵn sàng chờ đón bác xuống Cần Thơ giao lưu! Chắc 2ae mình nhỏ nhất rồi! Hihi. Mình 84!

Hạng C
5/3/11
922
114
63
Bác Sunny Doan thật là chịu khó tìm kiếm trên google
.
Em thì hôm trứoc tình cờ thấy ở ngoài đường nè
Hình này em thấy trên đường vào Vt:.

Hình này thì em thấy ở Metro Bình Dương:

Hình này thì em thấy ở time square bên NYC
: