Hạng D
21/4/11
1.616
100
63
40
Cambodia
bonbanhxequay nói:
cuibapit07 nói:
bonbanhxequay nói:
Em đang tính 2/9 này sẽ đi Cần Thơ , không biết có anh em nào ở đó để giao lưu không vậy?
Xuống trước khám điền thổ hở bác! Chbi sắp tới cả nhà mati' sẽ sắp xếp xuống đó! 2/9 em chưa biết sao nữa! nhưng dưới này còn nhiều ae lắm! bác xuống alo em nhá! 0909.973.558 là cùi bắp em nhá! ngoài ra còn bác Khanhlucky97 nữa chi bác! và ae matiz dưới này nữa! hihi
Ok bác , vậy khi nào xuống em gọi bác nha , bác khanhlucky97 thì em gặp ỡ Vũng tàu rùi .. chắc phải đi khám điền thổ với bác luôn quá ...
Dạ, bác có xuống cứ alo em! bác Khanh luôn! hihi

Hạng D
21/4/11
1.616
100
63
40
Cambodia
tungvl nói:
Sao hông thấy Sếp trưởng dzậy ta! Hay là đang du lịch phương nào òi?
Uhm nhỉ! Em thấy bác í mất tiêu mấy hôm nay luôn í, mấy ae tìm bác S7 đi! đi lạc phương nào rồi! :D:D:D

Hạng B1
8/4/11
64
0
6
Biên Hoà city
Nhìn cái bảng phân tích của a Sunny mà em nhận thấy mình đang đóng phim Người Mỹ trầm lặng rùi, chắc đợt này phải 8 nhìu hơn chút nữa woa'....hehe

Hạng D
16/4/11
2.588
44
48
32
windstrucks nói:
Nhìn cái bảng phân tích của a Sunny mà em nhận thấy mình đang đóng phim Người Mỹ trầm lặng rùi, chắc đợt này phải 8 nhìu hơn chút nữa woa'....hehe
@Winstruck: Mấy hôm nay Bác bận Cviệc à.... Khỏe chứ
Muốn 8 thì qua topic tán ngẩu nhé ....Lể có chở bà cả đi đâu ko .... Hẹn gặp lại Cần Thơ nhe .... Nhưng theo em nghỉ thì chắc tháng 10 thì hay biết mấy .....nhưng để ae chúng ta tham khỏa ý Bác Trưởng đã ( Bác Suv7 )

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
khangdaniel nói:
@Bác Đức: hiện giờ em còn giữ của Bác 1 bộ đàm,1 sạc và 140K của Bác winstrucks gửi nè .Hôm nào Bác rảnh thì hú em cầm ra đưa lại Bác lun nhé!
ủa. cái bộ đàm của em chứ k phải thuê, để em return 140k cho bác windstrucks sau vậy.
@windstrucks: bác cho em TK VCB hay Dong A hay BIDV nhé. tks.

Hạng B1
8/4/11
64
0
6
Biên Hoà city
dawmgoodman nói:
khangdaniel nói:
@Bác Đức: hiện giờ em còn giữ của Bác 1 bộ đàm,1 sạc và 140K của Bác winstrucks gửi nè .Hôm nào Bác rảnh thì hú em cầm ra đưa lại Bác lun nhé!
ủa. cái bộ đàm của em chứ k phải thuê, để em return 140k cho bác windstrucks sau vậy.
@windstrucks: bác cho em TK VCB hay Dong A hay BIDV nhé. tks.
Hok sao đâu anh, cho e gửi tạm chỗ a nha, ít quá gửi tới gửi lui mắc công lắm anh ơi.

Hạng C
5/3/11
922
114
63
cuibapit07 nói:
tungvl nói:
Uhm nhỉ! Em thấy bác í mất tiêu mấy hôm nay luôn í, mấy ae tìm bác S7 đi! đi lạc phương nào rồi! :D:D:D
Theo thông tin mật em nhận được là Bác SUV7 đang có 1 dự án độ xe qui mô lắm,em mới bít được chút ít

Hạng B1
8/4/11
64
0
6
Biên Hoà city
@Winstruck: Mấy hôm nay Bác bận Cviệc à.... Khỏe chứ
Muốn 8 thì qua topic tán ngẩu nhé ....Lể có chở bà cả đi đâu ko .... Hẹn gặp lại Cần Thơ nhe .... Nhưng theo em nghỉ thì chắc tháng 10 thì hay biết mấy .....nhưng để ae chúng ta tham khỏa ý Bác Trưởng đã ( Bác Suv7 )
[/quote]
Dạ, đi VT về là họp và đi công tác suốt anh ơi. Vụ cần thơ thì mấy ae cứ sắp xếp ngày giờ, chỉ cần em k kẹt là đu đeo theo ngay, em ham vui lắm anh ơi...hehe

Hạng D
16/4/11
2.588
44
48
32
khangdaniel nói:
cuibapit07 nói:
tungvl nói:
Theo thông tin mật em nhận được là Bác SUV7 đang có 1 dự án độ xe qui mô lắm,em mới bít được chút ít
Mấy hnay em nghỉ Bác ấy có dự án gì đây .... theo e nghỉ trước tiên là bi xenon và cặp mắt thiên thần rùi và ...... Bắt đầu thớt KHOE XE bắt đầu nóng lên rồi ...em luôn chờ đợi để xem đây