Hạng D
16/4/11
2.588
44
48
32
Bác Khanhlucky confirm 2 Mợ nhưng em vẫn chưa có thông tin chi tiết của Mợ Bảo Ngọc .... Mợ ui, cho cái chi tiết đi Mợ nhé :)

Hạng D
3/4/10
1.156
332
83
Em đang tìm mua một chiếc Matiz để gia nhập hội với các bác cho vui nè!Nhưng mà tìm chưa ra. Chà Matiz dạo này hiếm hàng nhỉ?
Sunny_Doan nói:
Bác Khanhlucky confirm 2 Mợ nhưng em vẫn chưa có thông tin chi tiết của Mợ Bảo Ngọc .... Mợ ui, cho cái chi tiết đi Mợ nhé :)

Hạng B2
6/9/11
160
2
18
38
MEXEHANGHIEU nói:
Em đang tìm mua một chiếc Matiz để gia nhập hội với các bác cho vui nè!Nhưng mà tìm chưa ra. Chà Matiz dạo này hiếm hàng nhỉ?
Em kiếm gần tháng nay chưa có chiếc nào ưng ý hết đó bác ơi chiếc rẻ thì tàn quá chiếc cứng thì mắc quá không hợp lý , em quất luôn chiếc mới khỏi mất công kiếm nửa em không kien nhẩn như bác hôngmông

Hạng D
3/4/10
1.156
332
83
Bác mua bao nhiêu vậy bác?
Mà xe mới bây giờ làm gì có Matiz nữa bác, chỉ có Spark thôi. Có một ông lái kêu em chiếc Matiz yoy đời 2005 (không biết có phải của bác yoy trong OS BÁN CHO ỔNG KHÔNG?) đòi giá 245 triệu, xe nhập, số tự động. Em hổng dám mua luôn! Thóc lúa chỉ tầm chịu được là 170-180 chai thôi. Nên bye bye.
Hieu_LTS nói:
MEXEHANGHIEU nói:
Em kiếm gần tháng nay chưa có chiếc nào ưng ý hết đó bác ơi chiếc rẻ thì tàn quá chiếc cứng thì mắc quá không hợp lý , em quất luôn chiếc mới khỏi mất công kiếm nửa em không kien nhẩn như bác hôngmông

Last edited by a moderator:
Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
Hieu_LTS nói:
MEXEHANGHIEU nói:
kaka, chúc mừng bác. Có gia nhập hội với tụi em thì reg bên thớt Tám gẫu hén bác.
@Me Hang: tầm đó cũng có xe OK đó bác.
deal giá con này thử xem bác:
http://www.otosaigon.com/forum/b%c3%a1n-Matiz-2005-m3675822.aspx

Last edited by a moderator:
Hạng B2
6/9/11
160
2
18
38
dawmgoodman nói:
kaka, chúc mừng bác. Có gia nhập hội với tụi em thì reg bên thớt Tám gẫu hén bác.
dạ em báo danh với bác phó doan rồi , nhà em ở gò té mong gặp bác và các anh em trong hội

Hạng B2
6/9/11
160
2
18
38
MEXEHANGHIEU nói:
Bác mua bao nhiêu vậy bác?
Mà xe mới bây giờ làm gì có Matiz nữa bác, chỉ có Spark thôi.
Dạ thì là spark nhung máy móc vẩn vậy thôi không khác gì nhiều vẩn máy 0.8 , dáng củng nhỏ , khác bộ đèn nếu là matiz việt nam , còn matiz nhập thì củng giống nhau thôi

Hạng D
2/7/11
2.423
13
38
59
Hieu_LTS nói:
dawmgoodman nói:
dạ em báo danh với bác phó doan rồi , nhà em ở gò té mong gặp bác và các anh em trong hội
Đồng chí mua mới mà xe gì vậy, mua chưa? Mua khẩn trương không thuế nó nên là Tèo đó. Mình hồi đâu kiếm xe cũ mua cũng chả có em nào ưng ý.... Nghiến răng quất con mới luôn mà mua xe mới thích ở chỗ mở nắp capô nên nhìn cái máy mới cáu... đã gì đâu.... chẹp chẹp!

Hạng D
16/4/11
2.588
44
48
32
Hieu_LTS nói:
dawmgoodman nói:
Bác book rồi nhưng cho thêm chi tiết nhé như Màu đỏ , bảng số, .... khi nào có cho e xin nha :))