Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Các bác vui lòng post ảnh theo chủ đề "Các danh lam thắng cảnh" tại thớt này!

Hạng D
27/6/07
1.031
0
0
Bình minh trên biển Mũi Né
Hình ảnh đại off ba miền lần 2 SFC – Các danh lam thắng cảnh
" border="0" />

Hạng C
8/7/08
692
1
0
cái anh của bác sơn2 em nghi ngờ lắm. thời gian đó bác ấy làm sao còn cảm xúc mà sáng tác nữa các bác nhể!

Hạng B2
3/1/08
113
0
0
Hà nội
Re:Hình ảnh đại off ba miền lần 2 SFC – Các danh lam thắng cảnh

cục gạch nói:
cái anh của bác sơn2 em nghi ngờ lắm. thời gian đó bác ấy làm sao còn cảm xúc mà sáng tác nữa các bác nhể!
Cục Gạch quên ah? Tối hôm trước ăn táo to và thơm thế thì đương nhiên phải có cảm hứng rồi, tiếc quá Bác Kiến nói lên ăn táo đi thì Em lại từ chối!Hihi

Hạng D
19/9/08
1.277
4
38
www.otosaigon.com

hungtq nói:
cục gạch nói:
Cục Gạch quên ah? Tối hôm trước ăn táo to và thơm thế thì đương nhiên phải có cảm hứng rồi, tiếc quá Bác Kiến nói lên ăn táo đi thì Em lại từ chối!Hihi
MISS Hưng TQ không được dùng từ táo và lê nhé, nếu có comment phải dùng từ Khoai thôi không bác lại bị phạt vì tội đổ thêm dầu vào lửa đấy.

Hạng D
27/6/07
1.031
0
0

Sắc màu Đà lạt
Hình ảnh đại off ba miền lần 2 SFC – Các danh lam thắng cảnh
" border="0" />

Hạng B2
3/1/08
113
0
0
Hà nội

Fesantasat nói:
hungtq nói:
cục gạch nói:
MISS Hưng TQ không được dùng từ táo và lê nhé, nếu có comment phải dùng từ Khoai thôi không bác lại bị phạt vì tội đổ thêm dầu vào lửa đấy.
Em chả thấy khoai đâu cả bác ợ, chỉ thấy lê không ah 1