Hạng D
10/6/09
3.965
2
36
TP-HCM
Re:Hình ảnh đại off ba miền lần 2 SFC – Các thời khắc ấn tượng (những giây phút khôi hài, ngộ nghĩnh)

Nhưng...bức của em có...cái đầu của bác!..he...he

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48
Re:Hình ảnh đại off ba miền lần 2 SFC – Các thời khắc ấn tượng (những giây phút khôi hài, ngộ nghĩnh)

Buon cưởi quá!!! hehehe, bác HungTQ phối hợp chộp ảnh với bác TrươngPTCL tếu táo thật. Cả nhà mình xem xong cưởi nghiêng ngã.

Hạng C
29/6/07
597
0
0
53
Hà Nội

Thôi chết em zồi.....CN không dám ra nữa zồi. Dễ bị Racing Family cho ăn đòn lắm

Hạng C
24/2/09
785
1
16
Hà Nội

hungtq nói:
chevol nói:
Buon cưởi quá!!! hehehe, bác HungTQ phối hợp chộp ảnh với bác TrươngPTCL tếu táo thật. Cả nhà mình xem xong cưởi nghiêng ngã.

Em còn mấy bức nữa hầu các bác đây. Xin phép RCL rồi đấy nhé, có bản quyền hẳn hoi. Đứng đâu chẳng đứng, đứng đúng xe của em mới đau chứ, chộp xong mới phát hiện ra
Quả này hơi bị được đấy bác ạ.

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/6/09
3.965
2
36
TP-HCM

Bác RacingLady định gở cái LOGO có đèn của bác đấy!...bác Hungtq ơi!...em muốn có cái đèn LOGO ấy thì bây giờ phãi như thế nào hả bác?!

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine

Hehe bác chụp vui vãi luôn . Nhưng bác xin RL còn RM bác đã xin ý kiến chưa . Không biết các bác còn ảnh nóng nào chưa post lên nốt nữa

Hạng B2
3/1/08
113
0
0
Hà nội

Santa_Lucia nói:
Bác RacingLady định gở cái LOGO có đèn của bác đấy!...bác Hungtq ơi!...em muốn có cái đèn LOGO ấy thì bây giờ phãi như thế nào hả bác?!

Bác ui, LOGO có đèn đằng sau thôi nhé. Lúc nào em sẽ gửi cho bác.

Hạng B2
21/7/04
371
0
16
47
Hanoi

có ảnh gì mà các bác rôm rả thế hả?
Chắc lại trò của lão hungtq và truongptcl đây mà

OSOM
13/6/05
983
1
0
hanoi

hungtq nói:
Santa_Lucia nói:

Bác ui, LOGO có đèn đằng sau thôi nhé. Lúc nào em sẽ gửi cho bác.
bác Lucia ở xa thì gửi cho, em ở gần doạ tháo mấy lần mà có được đâu? có khi phải tự sử thôi, lần off tới âm thầm em cạy cho bằng được.

OSOM
13/6/05
983
1
0
hanoi

Hongha nói:
Hung tq- Mời các bác binh luận:

Hình ảnh đại off ba miền lần 2 SFC – Các thời khắc ấn tượng (những giây phút khôi hài, ngộ nghĩnh)
bác gái đã xem ảnh {khoe của} này chưa anh Hưng? mà nhảy lên thì nó tụt vào hay sao ý, em thấy phẳng lắm ko lồi lõm gi là sao nhi? hay là...
Hình ảnh đại off ba miền lần 2 SFC – Các thời khắc ấn tượng (những giây phút khôi hài, ngộ nghĩnh)
!:D:D:D:D:D