Hạng F
5/3/10
5.996
31.649
113
giờ này chắc các bác ấy đang hải sản no say nên vưỡn chưa có hình

Chi hội phó GMFC
13/5/05
2.522
10
38
50
solopidi nói:
giờ này chắc các bác ấy đang hải sản no say nên vưỡn chưa có hình
Chắc mỗi người 1 chai

Last edited by a moderator:
Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
Hơ hơ, AE ở nhà cũng nôn nao, thớt này chưa thấy hình chính thức mà lên 2 trang rùi à!!!!!

Hạng F
22/12/10
7.692
8.763
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com
Giờ này chắc mấy bác đang ngồi ngoài sân, vừa nhậu, vừa ca hát, vừa hóng gió biển, và nghĩ về những anh em không đi được: Tụi này (anh em ở nhà) có sung sướng mà lại không đi.
Em mong nhìn hình cho đỡ thèm ....hehehe.

:D:D:D

Hạng B2
9/12/10
136
1
18
Bao cao voi may bac doan cua chung em da den Phan Thiet an toan. Co rat nhieu hinh anh cua doan em se up len cho cac bac vao ngay mai nha. Moi nhau xong hien bay gio cac bac ay van dang con dan hat say sua. Voi phuong cham tieng hat at tieng song bien cua chung em da lam cho chuyen di cang them thu vi.... Rat cam on bac xe Trau va bac bon banh da cam don cho tui em hat.... Gio em phai len giuong ngu day.... Cac bac o nha dung buon nha....

Hạng B2
9/12/10
136
1
18

Dung 13h45p doan bat dau xuat phat di Phan Thiet voi doi hinh cuc ky hung hau.... Tat ca dang tap trung tai Big C. Dan dau doan van la nhiem vu cua bac hoa thuong va bac bon banh la nhiem vu khoa duoi cho doan...

Toi nga ba Dau Giay doan chung em dung lai de chup anh toan doanh

Bac Hoa Thuong nguoi dan dau doan chung ta

Bac Bon Banh nhiem vu khoa duoi cho doan

Doan dung chan tai Duc Khai chup hinh luu niem cho toan doan cua chung ta

Doan di vao khu vuc Ham Thuan Nam voi doi hinh chay rat chuan voi phuong cham deo sat bam chat khong cho xe la xam nhap vao doan

Duong ta ta cu chay co bao nhieu be rong duong chung em lam tuot...... De chup duoc canh nay em phai lieu minh dung giua duong cho cac bac chay qua....

Den noi chung em phai vao lot bung chi vai chuc ky hai san de dan bung cho buoi toi van nghe cua chung em.... Do em cung lo tranh thu nap nang luong nen chi chup hinh dia ghe de cac bac xem so qua bua com dam bac cua chung em tai Phan Thiet

Con day la su huong ung nhiet tinh cua cac thanh vien trong doan chung ta

Mot vai hinh anh xin chia se cung cac bac. Ngay mai em se san anh tiep va phuc vu cac bac tiep tuc ah...