Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
Biển số Bình Thuận, nhiều khi mợ/anh ở tận Tánh Linh thì... đỗ xe làm gì có vạch

Hạng B2
23/7/15
332
245
43
37
Hôm em gặp 1 lảo lái taxi mail linh. Mợ nó siêu thị có đường vào và ra đàng hoàng. Lối ra trong bãi khá nhỏ. Nó đem đứng mợ nó ở đó( 2 bên lad 2 bồn cây ). Em ra đến gần nó còn nhìn 1 lúc mới tiến tiếp cho em ra. Ra đến đầu lồi thoái 1 thằng mailunh innova lao vào ầm ầm làm em phanh rúc cả đầu. Thế mà còn trợn mắt nhìn em. Chả hiểu có biết đọc ko nữa. Ghi đàng hoàng lối ra mà nó cứ vào như nhà nó. Đường tgif bé.
Em đi đường cứ đubgs phâdn đường em chạy. Xe bt ko sao chứ mấy cái tacxxi chạy láo em kệ. Thích thì múc luôn. Coi ai thiệt. Cứ đúng đường là em chạy. Xe bình thường em nhường. Nhìn mấy cái taxi em ko ưa tý nào

• Like
Reactions: Linh74
Hạng D
19/11/15
1.085
3.333
113
Nếu xe trước đậu sai, mình buộc phải đậu theo thì chộp tấm hình để còn minh oan. Trường hợp này nếu không biết trước đó ra sao thì bác chủ không nên đăng bài. Đôi khi oan người khác.

Hạng B2
19/8/15
203
277
63
Chào các bạn! Hôm nay mình đi siêu thị thì gặp một trường hợp đậu xe khá lạ, bãi đậu xe ngày nghỉ lễ thì đông, khó kiếm chỗ mà bạn này lại xí đến 2 slot Các bạn vào xem và cho biết cảm nghĩ của mình nha!

Vì có một số bạn có ý kiến là có thể xe trước đậu sai nên xe sau vào cũng phải đậu theo luôn, nên mình đã sửa làm mất bảng số xe trong hình. Coi như là hình ảnh để chúng ta xem cho vui nha!

Bác nói sao chứ em thấy xe này đưa đít vào đúng vị trí bị thông chuẩn lắm chứ :3dcuoi:

Hạng B2
8/8/15
361
1.327
93
Chuyện này bàn nhiều lắm rồi, tren OS này không dưới 10 topic nói về việc này. Tóm lại là khi nào chủ thớt chứng kiến người ta đang dze vào ô thì hãy kết luận ngưòi ta sai.
Nhìn tấm hình của chủ thớt thì vios vào ô vuông 90o , chắc tài cũng cứng.

Hạng D
1/11/09
3.153
2.182
113
37
Bình Dương
Em mà đi chiếc Fortuner thì em se cho lá xe Vios phải vào xe bằng cửa bên phụ.
Hoặc nhẹ hơn, trong xe có giấy bút, em sẽ để lại 1 dòng tin nhắn nhẹ nhàng

Hạng D
1/11/09
3.153
2.182
113
37
Bình Dương
Ở Aone Bình Dương, trên tầng thượng, rất nhiều xe chiếm chỗ đỗ xe của người khuyết tật.
Không phải họ không thấy, mà là họ thấy nhưng vẫn làm vì nó ngay sát lối vào, quá tiện, quá tuyệt.

Hạng C
30/4/11
578
530
93
Sì phố
Đúng tội nhưng chưa chắc đúng người đâu bác (vì hông có thấy người).
Những ca này nếu lên sóng thì hình chụp phải có tài xế trong xe, hoặc quay cờ-líp.

Hạng D
16/11/10
1.421
2.783
113
Bình Thạnh, Tp HCM
Tài yếu thì tập cho tốt rồi hãy ra đường, còn nếu tập hoài mà vẫn non thì...tốt nhất đừng lái, gây nguy hiểm cho xã hội.

Bãi xe ô tô nào cũng thuê 1 bảo vệ chỉ để canh chừng kiểu này thì đi ngược với văn minh thế giới mất rồi :)
chưa chắc là tài yếu và bảo vệ dở nha bác, ngày lễ đông đúc, ô kể nhiều khi rộng quá nên bảo vệ dồn 3 xe hai ô là chuyện thường. các bác vào lúc xe di chuyển nhiều rồi lại chửi người ta.